• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AndroMenu v3.01(0) s60v5^3AnnaBelle - Thêm cải tiến. thêm tùy biến (Up v3.02)

Dragon459

Manager
SnakeSoft AndroMenu v3.01(0) S60v5^3AnnaBelle
Thêm cải tiến. thêm tùy biến.

Những điểm mới của phiên bản này:

- Khắc phục lỗi trễ hiện thị khi xoay máy
- Thêm mục hướng dẫn
- Cải thiện hiệu năng sử dụng
- Thêm chức năng trượt để ẩn hiện thanh bar. Bây giờ bạn có thể sử dụng thanh bar của AndroMenu từ bất cứ nơi nào bằng cách vuốt cạnh trái của màn hình bên phải.

Hình ảnh phần mềm
2c36c1070324635cb08eb10e5aebdb38_50534932.superscreenshot0075.jpg

Link download

SnakeSoft AndroMenu v3.01(0) S60v5^3AnnaBelle

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
S60v5 ol bằng đt nhiều nên cái link này sao mà down qua ucweb hay operamini được, còn nhiều link khác mà? Thời gian này bài của ông không ai trả lời cám ơn cả

ai cảm thấy cảm ơn được thì nhấn thanks. còn k thì cũng chả sao cả.
Có ai bắt buộc đâu.

Radium

Moderator
mình thấy đây là nơi chia sẻ phần mềm, thank hay k thank đâu quan trọng. Vấn đề đó k nên quá đặt nặng

Dragon459

Manager
liệu có bi giới hạn thời gian như bản trước không bác=D>
Vấn đề này thì m chưa nắm được. Trên trang chủ cũng chưa thấy tác giả đề cập đến vấn đề này. Phiên bản trước là m thấy dòng đó trong lúc việt hóa mà thôi
Một tác giả, nhà kinh doanh khi cho ra 1 sản phẩm luôn mong sẽ càng nhiều người tự nguyện sử dụng nhất. Đó là niềm vui, mong muốn của họ...

Người suy nghĩ lớn làm việc to, người suy nghĩ nhỏ làm việc bé. Không đoạn nghĩ

Những câu trên nhằm vào mục đích gì.
Nếu cảm thấy tự nguyện sử dụng và ủng hộ tác giả thì vui lòng download bản trả phí trực tiếp từ ovistore từ chính điện thoại đang sử dụng.

duylinh27884

Moderator
Cái vụ down ở link 4share này mình có rep nhiều bạn rồi mà sao vẫn bảo ko down đc bằg operamini nhỉ.Xin nhấn mạh là down đc 100% bằng operamini. vào link 4share các bạn cứ nhấn vào dòng Click here to refresh this page 1 hoặc 2 lần sẽ hiện link down thôi.:(

duc143

Chán quá ah, vẫn bị out khi sử dụng? Sao không fix được lỗi này nhỉ?? :(:)(:)(:)(:)((

congtutrensan_9x

Vấn đề này thì m chưa nắm được. Trên trang chủ cũng chưa thấy tác giả đề cập đến vấn đề này. Phiên bản trước là m thấy dòng đó trong lúc việt hóa mà thôi

Những câu trên nhằm vào mục đích gì.
Nếu cảm thấy tự nguyện sử dụng và ủng hộ tác giả thì vui lòng download bản trả phí trực tiếp từ ovistore từ chính điện thoại đang sử dụng.

gặp phải mấy ông như thế này. Khác gì giữa đường gặp thằng dở :))

Dragon459

Manager
Chán quá ah, vẫn bị out khi sử dụng? Sao không fix được lỗi này nhỉ?? :(:)(:)(:)(:)((

Bản trước đúng là m có gặp trường hợp bị out khi cố tình thực hiện nhanh động tác xoay máy liên tục.
Còn bản này thì m đã dùng từ lúc test tới lúc viết comment này mà vẫn chưa bị 1 lần out.
B thử gỡ bỏ rồi xóa hết các tàn dư của phiên bản trước rồi cải lại xem.
Nếu như k được thì hãy gửi mail thông báo lỗi đến tác giả tại địa chỉ này

duc143

Bản trước đúng là m có gặp trường hợp bị out khi cố tình thực hiện nhanh động tác xoay máy liên tục.
Còn bản này thì m đã dùng từ lúc test tới lúc viết comment này mà vẫn chưa bị 1 lần out.
B thử gỡ bỏ rồi xóa hết các tàn dư của phiên bản trước rồi cải lại xem.
Nếu như k được thì hãy gửi mail thông báo lỗi đến tác giả tại địa chỉ này

Cảm ơn bạn, mình đang dùng x6 đã CFW. Trước khi cài cái này mình đã xóa sạch bản trước rồi mà :( mình không xoay hay làm gì cả, cứ hiện được nửa tiếng xong lại bị tắt ngóm, cứ phải vào bât đi bật lại. Cái này hình như nó chỉ dùng được cho s^3 thôi hay sao ấy :-/:|:O

Dragon459

Manager
Cảm ơn bạn, mình đang dùng x6 đã CFW. Trước khi cài cái này mình đã xóa sạch bản trước rồi mà :( mình không xoay hay làm gì cả, cứ hiện được nửa tiếng xong lại bị tắt ngóm, cứ phải vào bât đi bật lại. Cái này hình như nó chỉ dùng được cho s^3 thôi hay sao ấy :-/:|:O

M cũng dùng x6 và tất nhiên là cũng chạy CFW nhưng cảm thấy dùng ổn mà. :D
App này nó "kị" máy của b chăng >:)

duc143

M cũng dùng x6 và tất nhiên là cũng chạy CFW nhưng cảm thấy dùng ổn mà. :D
App này nó "kị" máy của b chăng >:)

Hjxx, mình cũng hổng biết sao nữa ~X( hay bản cook của mình ko hợp?? Bác đang dùng bản cook nào? Có ổn định không?

kaise

app này làm thế nào để ẩn hiện thanh bar ngoài Hs với những máy chạy cfw c6 or n97 vậy bác Gôn. Sử dụng nó ngoài Hs nhưng hơi bí lúc edit widget.

hoangls

Cuối tuần mà. chứ ngày thường thì m cũng chỉ onl suông thôi. Gọi là truy cập vào diễn đàn theo thói quen :D

Bạn rồng ơi trên ovi mình thấy có bản 3.2 rồi bạn nhưng mình ko dow đc bạn lấy xuống cho mọi người xài với.

Dragon459

Manager
Bạn rồng ơi trên ovi mình thấy có bản 3.2 rồi bạn nhưng mình ko dow đc bạn lấy xuống cho mọi người xài với.
Nay m mới qua cập nhật các app bên symbian.
Phiên bản này m test qua thì thấy bổ sung thêm các giao diện mới cho thanh bar.
Các bạn cùng test thêm. M sẽ gửi mail tới tác giả để góp ý thêm vụ để ứng dụng này đọc entry navibar từ theme đang dùng coi sao.
Hiện tại m vẫn chưa ưng vụ thanh navibar này.K đồng bộ với theme chút nào. :-?