• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds v2.0

nct1792

Angry Birds v2.0

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?zebc86p0tasmmr6

nhaylau321

ABirds ở các bạn chỉnh phần âm thanh là âm nhạc hoặc là tiếng động khi bắn. Không biết có cách nào vừa có nhạc vừa có tiếng động khi bắn ko ? 8-|

JohnyNguyen

Hix,mình vừa download về test rồi,bản này cũng chính là từ game "Monty Python Sow Tossing" mod lại hình ảnh & âm thanh rồi coi là angry bird v2 :-? ngay từ lúc nhìn cái ảnh của chủ thớt đã nghi nghi,dùng Win rar để xem thì đúng luôn :)) Anyway,thanks chủ thớt nhiều :D

nct1792

Hix,mình vừa download về test rồi,bản này cũng chính là từ game "Monty Python Sow Tossing" mod lại hình ảnh & âm thanh rồi coi là angry bird v2 :-? ngay từ lúc nhìn cái ảnh của chủ thớt đã nghi nghi,dùng Win rar để xem thì đúng luôn :)) Anyway,thanks chủ thớt nhiều :D
Thì có ai bảo ko phải là chế từ Monty Python Sow Tossing đâu. Nó là v2.0 vì hồi trc' chế là bản 1.0 nhé :p

b0m_lx

Thì có ai bảo ko phải là chế từ Monty Python Sow Tossing đâu. Nó là v2.0 vì hồi trc' chế là bản 1.0 nhé :p

đúng là ngày càng có nhiều cao thủ lợi hại :D

JohnyNguyen

bản này có gì khác so với bản trước vậy
Thay vì câu hỏi đó,bạn cứ thử download về cài đặt rồi chơi đi,gaame java ko làm hỏng máy đâu :p nhìn ảnh đã thấy rồi,đồ họa đẹp hơn,âm thanh ko có mấy cải thiện,lối chơi thì ... đã chơi Monty Python Tossing thì biết :)) híhí

b0m_lx

Đi đâu cũng thấy bom_lx gửi bài lấy số lượng thôi,chơi thì ko chơi,cũng chẳng buồn thanks,chỉ nhận xét lung tung :p

mấy bác cứ hùa lại bắt nạt em
không phải e không thank mà là dow về chưa chơi , đợi dow chục game về chơi 1 thể cái nào hay thì quay lại thank
bị nói vậy uất ức quá :((

JohnyNguyen

không phải e không thank mà là dow về chưa chơi , đợi dow chục game về chơi 1 thể cái nào hay thì quay lại thank
Hơ,hổng hay thì dù gì cũng nên thanks cho chủ topic,ngta mất công sưu tầm rồi post lên cho mà down chứ ;;)

b0m_lx

Hơ,hổng hay thì dù gì cũng nên thanks cho chủ topic,ngta mất công sưu tầm rồi post lên cho mà down chứ ;;)

em cũng biết là thế nhưng em thực dụng lắm
cái gì em thấy tốt và sử dụng có ích thì em mới dùng và lúc đó mới thank chứ
bác thông cảm , cái ý ngấm vào máu em rồi>:)

akhoa9955

em cũng biết là thế nhưng em thực dụng lắm
cái gì em thấy tốt và sử dụng có ích thì em mới dùng và lúc đó mới thank chứ
bác thông cảm , cái ý ngấm vào máu em rồi>:)

Đừng lo, các chủ topic sẽ thay máu cho bạn thui :)):))

nhaylau321

Cái này hình như là bản final của v1. Tại vì mình thấy nó y chang chẳng khác gì

OverYou

Chắc bro nài cũng là 1 cao thủ >:)