• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANH EM ĐAK LAK - ĐAK NÔNG ĐĂNG KÍ OFF MỪNG SINH NHẬT PV TRÒN 4 TUỔI

2356

Thôi thì ráng đi hết 2 tăng rồi tính tiếp:-?

Ít ra phải thế ;)) Lơ tơ mơ là đấm phát giờ ;))

Kẻ nào đăng ký rùi mà ko đi. lơ tơ mơ đá ra khỏi cờ lúp :)) :))

Xoáy đi coi chừng bong gân áh anh ;)) Già rồi hok dẻo đâu ;))

Anh em sáng mai cố gắn đi đúng giờ , sao Vip Kenzzi không liên lạc được nhĩ > :-?

Anh cũng đi đúng giờ nhá :">

JS_AnhTuan

Active Member
Không thấy nói mấy giờ Off thế Thoại?
8h30 off a ah. Vừa xong tăng 1 đang bắt đầu tăng 2 em mệt quá nên xin phép về trước. Được gặp gỡ giao lưu với anh em vui thật. A làm chuyến bay lên đây luôn với anh em đi.

pekuon

Say rùi nè, hôm nay uống nhiều quá, huhu. Dồng chí Giuse về sớm quá à...
@ A Nam với A T nhớ post đủ hình lên nha.

2356

Lừa nhau àh ;)) Say mà còn Post bài được àh :"> Mình mới say này :">

JS_AnhTuan

Active Member

Hôm nay đang bị ốm. Cố gắng gặp mặt anh em thôi. Mặt mũi đang sưng đau, chẳng buồn gì. Hjhj. Tiếc thật lần sau phải chơi tới bến mới đc. Pekuon,, 2356 và ninjarock là hên nhất nha. hix vừa về tới nhà mưa to dữ quá.

ninjarock3002

Hôm nay đang bị ốm. Cố gắng gặp mặt anh em thôi. Mặt mũi đang sưng đau, chẳng buồn gì. Hjhj. Tiếc thật lần sau phải chơi tới bến mới đc. Pekuon,, 2356 và ninjarock là hên nhất nha. hix vừa về tới nhà mưa to dữ quá.

X_X ngại we. Lần nào cũng có tên mình cả. he he >:)
Đợi anh NAM post hình lên trc đã rồi mình sẽ post hình theo. he he :D

JS_AnhTuan

Active Member
Hix bác tiến với bác nam chưa post hình à. Lần đầu gặp anh em, có gì lần sau bỏ quá cho nhé.

2356

Lúc em nói có ai tức tối gì thì nói đi để anh em còn chia sẻ thì hok chịu nói :"> Giờ nói thì muộn rồi :">

JS_AnhTuan

Active Member
Lúc em nói có ai tức tối gì thì nói đi để anh em còn chia sẻ thì hok chịu nói :"> Giờ nói thì muộn rồi :">

hì hì, sao vẫn chưa thấy các sếp nhà mình nhỉ? xỉn hết rồi hay sao ý nhỉ.?:-/

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Thật tình xin lỗi anh em vì có công chuyện nên không tham gia được tăng 3 , giờ này mới vừa về đến nhà , mà nghe nói tăng 3 có nhiều cái thú vị lắm mà mau post hình lên đi .

nam470

Up hình rùi mà, topic mới í bạn
Hình tăng 3 có mấy tấm đẹp thì đang trong đt của em, để mai đi làm em up lên cho bác Thoại à, vì giờ đang bận mà