• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em giúp chế biến lại game online Avatar hỗ trợ s60v5 (5800)

v2honline

Hiện tại game online Avatar của TeaM (hay còn có tên Yeah1 Avatar) rất thịnh hành nhưng rất tiếc cho anh em dùng s60v5 phải như người câm ngồi nhìn người ta mà không thể gõ chữ (pm bàn phím ảo virtual keyboard dùng thì bị giật game và chiếm không gian, thậm chí nhiều phím không ấn được như các chữ thường, ...). Đây là bộ source code của nó, mong anh em giúp đỡ chế biến để hỗ trợ đt s60v5 (5800) có thể gõ chữ được bằng bàn phím ảo mặc định của máy. Xong thì make file jar cho mọi người thưởng thức nha :D

bạn thêm hình ảnh minh họa vào bài viết nhé .

Last edited by a moderator:

angelboy12

Vẫy thì send lên cho anh em chơi đi hjhj. Minh chơi được gần 1tháng rồi mà ko nói chuyện đuợc với ai hết chán chjt đi đuợc

v2honline

Share lên anh ơi, mod khá hay seo lại để xài riêng zạ ? Tiện thể cho em hỏi cách mod lun nghen :D

arsenaler1990

Rất tiết java ko fải là ngôn ngữ của tui. Link nè nhớ thank tui nhe! :)

http://www.pdaviet.net/showthread.p...ể-chơi-game-yeah1avatar&p=1435899#post1435899

Có đọc bài chủ thớt ko vậy , người ta đã bảo " pm bàn phím ảo virtual keyboard dùng thì bị giật game và chiếm không gian, thậm chí nhiều phím không ấn được như các chữ thường, ...)." . Mốt nhớ đọc kỹ bài người khác rồi mới post nha

ngoanrazor

Well-Known Member
Có đọc bài chủ thớt ko vậy , người ta đã bảo " pm bàn phím ảo virtual keyboard dùng thì bị giật game và chiếm không gian, thậm chí nhiều phím không ấn được như các chữ thường, ...)." . Mốt nhớ đọc kỹ bài người khác rồi mới post nha

tui gét nhất là loại ngừơi này. Ko thix thì dừng down. Có ngon ôg mod đi.
Ko biết j cũng la. Dùng nút camera để ẩn hiện vkey. 1số phím bấm ko đc là do avatar ko nhận key code lúc vkey send code wa vì nó ko có data.

heo08071992

mình down tệp tin về máy nhưng sao không chạy được nó ghi là |: không thể mở tập tin không được hỗ trợ :( mình dùng 5230

7534286

vào wap.teamobi.com mà down. Có sẵn bàn phím ảo trong game luôn ấy. Mà cho mình hỏi. Dạo này avatar mình lúc vào được lúc kg vào được