• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em nào ở ĐN vào giúp Tuấn nhé !!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Tối nay lúc 19h30 Tuấn bị mất xe Yamaha Exciter biển 75 - K7 - 9499 màu đỏ đen ở bên quận Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng , anh em nào vô tình thấy gọi điện cho Tuấn liền nhé , 0983110886 , để Tuấn còn báo công an , hix :(

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
:O xui vậy, up cho anh em nào ở khu vực đó có thấy và gọi dùm :( Đưa bên 5s luôn đi Tuấn ơi.

Vietvnn

Super V.I.P
Xui thế không biết, anh đã nhắn mấy đ/c bạn tìm giúp ở mấy "lò mổ", có thông tin gì anh alo cho.

Zenki

Super V.I.P
Hic, thế đã báo công an chưa ? Sao bác lại bất cẩn thế ? Để xe không khóa cổ ah :( Thôi thì báo công an rồi chờ vậy :( Chia buồn.

Kojiro

Super V.I.P
Chia buồn cùng Tuấn nha, ngày vui đang tới, cho ngày buồn đi qua nha!

LRA

Bên Ngũ Hành Sơn thì an ninh kém hơn mấy chỗ khác thật.
ĐN bây giờ cũng bất ổn hơn xưa nhiều.

Zenki

Super V.I.P
Xin cám ơn mọi người , đâu có khóa đủ kiểu rồi đó hix
Hic, sắp tới năm mới rồi, mong bác sớm kiếm lại xe để tết còn đi gặp mặt anh em PDAVIET nữa. Exciter nữa chứ có ít đâu, gần 30 chai :( Em là em khoái đi EX lắm đấy nhưng em ko lấy đâu :(

Hoangdn

thông tin mới nhất từ báo CA,mới gọi cho Tuấn .EXCITER SK :RLCE1S9308Y001483 ,SM :1S93-001483 ,Hy vọng mong manh ,nhưng hãy check thử thông tin này nhé.GOOD LUCK!