• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em Quảng Trị vào điểm danh nào

media1991

mod di roi thi toi xin phep dc len tieng:
ho va ten: le anh
sn1991
que quan: cam lo quang tri
nghe nghiep ki thuat sua chua dien thoai (van dang that nghiep hu hu)
dien thoai: 09 19001275
toi post bai nay cung hy vong co dc mot buoi offline cho cac mem cua pdaviet tai quang tri, cac vung lan can va toan the cac anh em dang cong tac, lam viec tai quang tri, cac chu cua hang sua chua dt va cac doanh nghiep kinh doanh dtdd. xin moi ba con o thanh pho dong ha ai co y kien thi post bai hoac lien he voi toi qua so 09 1900275, xin cam on.

media1991

co le buoi offline se duoc to chuc vao thang 6 2012 nay. cac anh em hay mau mau chuan bi, ko nen bo lo co hoi, cung se ton mot it chi phi cho buoi offline, xin moi nguoi ung ho nhe. ym! tinhyeu_dauphaitrochoi_91 mobile 09 19001275

saodoingoi142

Moderator
Mod Hùng chủ xị của Topic Quảng trị chạy đâu mất dép rồi.

Vẫn ở đây xung quanh Diễn đàn PViet và nơi công tác ở Đông Hà chứ đâu?Có lẽ bạn ít lên mạng quá nên ít khi gặp...!!!hic;;)

co le buoi offline se duoc to chuc vao thang 6 2012 nay. cac anh em hay mau mau chuan bi, ko nen bo lo co hoi, cung se ton mot it chi phi cho buoi offline, xin moi nguoi ung ho nhe. ym! tinhyeu_dauphaitrochoi_91 mobile 09 19001275

--> Chú ý viết bài có dấu khi tham gia Diễn đàn bạn nhé!!!.Nếu chúng ta sắp xếp được công việc và thời gian thì việc tổ chức buổi Offline tại quê nhà thì đâu khó gì...!!!;;)

media1991

Vẫn ở đây xung quanh Diễn đàn PViet và nơi công tác ở Đông Hà chứ đâu?Có lẽ bạn ít lên mạng quá nên ít khi gặp...!!!hic;;)

--> Chú ý viết bài có dấu khi tham gia Diễn đàn bạn nhé!!!.Nếu chúng ta sắp xếp được công việc và thời gian thì việc tổ chức buổi Offline tại quê nhà thì đâu khó gì...!!!;;)
ak tai que em ngheo qua chu co internet, nen phai dung dien thoai de len mang thoi

media1991

haiz nhung bai viet ko dau cua minh da bi mod xoa het roi, bye bye moi nguoi em qua vnZOOM choi day.

saodoingoi142

Moderator
Oái, mọi người đâu cả rồi

Bạn đi qua vnZOOM hay gì gì đó đã "bưa" chưa???Nếu "bưa" rồi thì về đây thử lên kế hoạch cho buổi Offline chào mừng 30/04 sắp tới xem nào...???hic hic...!!!8-|:-?

media1991

Trời, 30/04 gần tới mà mem chạy đâu hết rồi, off một mình hả bác, ít ra phải kiếm đc 1 em nào đó mới off chứ

saodoingoi142

Moderator
Đã rất lâu rồi không thấy các bạn thành viên PDAViet Quảng Trị vào online!!! ;)

Vậy thân mời các bạn Offline uống Cafe giao lưu tại Quán Cafe Tia-mo (Địa chỉ: Đường Hùng Vương nối dài - TP. Đông Hà - Quảng Trị) vào lúc 08h00p sáng thứ 7 và sáng chủ nhật ngày 14-15/09/2013 !!!

Thông báo này thay cho giấy mời!!!
_Mạnh Hùng_

Namnet

Lâu rồi ko thấy ốp iếc gì nhỉ

Răng tình hình chuẩn bị đến tết có chương trình chi ko hè. lâu lắm rồi ko vô đây. bữa ni vô mà thấy lâu rồi chẳng ai vô.

Dzungscor

Lâu lắm mới vô lại đây. Có ai còn ở QT điểm danh phát nào.
Để lại thông tin liên lạc luôn.