• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh Em vào đây nhận quà của TM Phương Anh nhé!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Đầu đuôi thế này!:)) Phương Anh đi du lịch mấy ngày chuẩn bị về đến nhà, muốn tặng Anh Em chút quà nhỏ bằng PVD (Vì không mua được quà thật)!!! Các Bạn vào đây chúc Phương Anh mau có chồng và làm cho Box 8 sôi nổi hơn nữa, sẽ nhận được món quà là 200 PVD (Bằng 200 bài viết đấy)!!!:)):)):))

TB: lời chúc càng dí dỏm và buồn cười càng tốt!!!=))=))=))

Topic sẽ được Lock sau khi PV đạt 100 ngàn thành viên!!!;;);;);;)

hlp

hí hí..chị Vip Phương Anh đi đâu thía...đi 1 mình hay mấy mình vậy ta....nếu đi 2 mình thì có về 3 mình ko đây =))?

CongVoi

Super V.I.P
ĐỂ EM MỞ MÀN VẬY:

YÊU NHAU MẤY NÚI CŨNG TRÈO MẤY SÔNG CŨNG LỘI MẤY ĐÈO CŨNG QUA.
CÂU NÀY RẤT HỢP VỚI CHỊ ĐẤY.:D:D.CHÚC CHỊ SẼ LUÔN HẠNH PHÚC BÊN NGƯỜI IU.MÀ KHI LÊN KIỆU HOA ĐỪNG KHÓ NHÈ NHA CHỊ :p:p.À NHỚ PHONE CHO EM NỮA NGHEN.;;);;)

CongVoi

Super V.I.P
hí hí..chị Vip Phương Anh đi đâu thía...đi 1 mình hay mấy mình vậy ta....nếu đi 2 mình thì có về 3 mình ko đây =))?

ĐỒNG CHÍ NÀY NHANH CHÂN THẬT :-?:-?

Anhtoitb

Không phải vì PVD mà Tới vô đây post bài, thực lòng Tới rất muốn gửi đến PA những lời cầu chúc tốt đẹp nhất. Cũng chẳng còn mất mùa rau ngổ nữa mà tròn 30, chúc cho bà bạn sớm tìm được 1 nửa của mình để mãi mãi chung vui hạnh phúc dài lâu! Khi ấy đừng quên PV và đừng quên có những người luôn cầu chúc những điều tốt đẹp cho PA!

XuanTruong

Super V.I.P
Không phải vì PVD mà Tới vô đây post bài, thực lòng Tới rất muốn gửi đến PA những lời cầu chúc tốt đẹp nhất. Cũng chẳng còn mất mùa rau ngổ nữa mà tròn 30, chúc cho bà bạn sớm tìm được 1 nửa của mình để mãi mãi chung vui hạnh phúc dài lâu! Khi ấy đừng quên PV và đừng quên có những người luôn cầu chúc những điều tốt đẹp cho PA!

Chúc kiểu này dễ được PA tăng quà lên gấp đôi lém đây!!!=))=))=))

The_dealth1405

Lời chúc rất hay =D>=D>=D>=D>=D>
PA đi "công tác" về ko biết như thế nào nhảy:-/:-/:-/:-/:-/

PhuongAnh

PA đã quay trở lại :p:p:p:p:p...Các bạn hãy post bài ở đây để nhận phần quà nho nhỏ của mình nhé :D:D:D:D

thinh777

PA đã quay trở lại :p:p:p:p:p...Các bạn hãy post bài ở đây để nhận phần quà nho nhỏ của mình nhé :D:D:D:D
Ặc ặc ..............? thiệt kô ta mới đi du lịch về kô biết còn tiền kô mà có quà nhẩy :-? :-? =)) =))=)) =))

PhuongAnh

Ặc ặc ..............? thiệt kô ta mới đi du lịch về kô biết còn tiền kô mà có quà nhẩy :-? :-? =)) =))=)) =))

Bác yên tâm $ e không bao giờ thiếu :D:D:D:D:D

Riêng Anh phải có quà thật đấy nhé!!!:)) Đi mũi né mà không có gì thì chán chết!!!:)):)):))

OK nhiều quà dành cho anh lắm..Lúc nào a ra HN thì e đưa nhé :p:p:p:p:p

HHN

Well-Known Member
PA ơi câu anh chúc không nói ở đây được đâu :)) gửi quà cho anh đi càng nhiều càng tốt anh tham lắm =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.