• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ảnh nghệ thuật HTC Universal của các thành viên!

loithuxua

Em đã và đang dùng XDA EXEC. Đã từng bán đi rồi giờ mua lại cũng vì chứng nghiện rom khó bỏ và cũng vì giá thành hiện tại của dòng này rất hợp lý, phải nói là ngon bổ rẻ.

Em mở topic này mời cộng đồng cùng up hình và chia sẽ thông tin thú vị về con HTC Universal các thành viên đang cùng để mọi người cùng ngắm.

Thôi, chuyện về HTC Universal thì quá nhiều, không nói dài dòng, em show hình con của em trước đây:

Đây là con exec thứ 4 em dùng, 3 con trước đã bán do có máu thẩm du thiết bị, xài máy khác chán rồi một hôm tình cờ phát hiện em nó bị chủ cũ hất hủi nên em rướt về, up cho em nó 1 rom ngon và hiệt đang dùng cực phê.

Chỉnh sửa cuối:

hoangPDA87

Bác mua được cái bao da 2 mặt ở đâu đẹp thế. Bác chỉ chỗ em mua + giá cả thế nào được ko? nhìn đẹp phết nhỉ. Em ở TP HCM bác nhé. để có j show vài tấm em Uni của em cho bác xem. Em dùng 3 năm rồi, nhiều người gạ nhưng em ko bán, nhìn đảm bảo mới 95%. công nhận em xài máy kĩ thật =D>:-?

loithuxua

cái bao da này mình mua ở Hong Kong bro, giá hình như 20$. mời bro cứ show lên hehe

ongtieu

uh.thấy hình này bán trên 5g. mình mới sd exec,dang nghiên cứu up rom,
mà down rom về,chỉ có mỗi file nk.nbf. làm sao up được??/

hoangPDA87

uh.thấy hình này bán trên 5g. mình mới sd exec,dang nghiên cứu up rom,
mà down rom về,chỉ có mỗi file nk.nbf. làm sao up được??/

sax, bác vào phần UpROMOM nữa là ok. Nếu thích up Radio nữa thì chép thêm radio 1.18( newest) bỏ chung vô 1 folder để Up nha. Hình EXEC của em ở avatar đó. SHow lên làm biếng chụp hình wa' :p

hoangPDA87

cái bao da này mình mua ở Hong Kong bro, giá hình như 20$. mời bro cứ show lên hehe

bác đi du lịch qua đó mua àh? bác chụp vài tấm hình mình cái bao da cho em xem được hok? nhìn thèm quá, nên định dặt may 1 cái đó mà :p , thanks bác trước. Hẹn ra càe chơi cũng vui

cu_giong

kaka,sao cái của ai cũng màu đen hết.e cũng màu đen nên cũng ngai chụp,mà phải cộng nhận các anh giữ máy tốt thật,máy e bị xước hết ở 2 đầu trục đèn báo sóng oy.hic

J

JerryBC

Guest
thik mỗi cái bao da, ở nhà cũng 2 con EXEC rùi, 1 con dùng, 1 con bị lỗi chưa sửa đc để lấy linh kiện thay thế.

oanhngo

Cũng mê Uni lém ! nhìn rất Pro ! 2 Chú Exec của mình (1 chú bị no GSM) hiiii và 1 chú của ông anh họ ! heeeeeeee

koolpoint

mình vẫn còn đang giữ 1 em, có vợ hai rùi nhưng vợ này vẫn không thể bỏ được, lâu lâu có rom mới đem ra up cho đỡ nhớ

Thrall

Híc, em vẫn còn 1 con dùng từ năm 2005 đến giờ, vẫn chưa bỏ được, lâu lâu lại đem ra dùng, dùng hết 3 quả pin đều bị chai hết roài:( Máy chính thì thay liên tục mà sao ko nỡ rời xa em nay

sathukobungu

hồi nhỏ h em chỉ dùng nokia, đang tính chuyển qua wm xài cho biết mà k biết mua cái gì, tiền bạc lại eo hẹp. Thấy con này kiểu dáng hay hay, lại k quá phức tạp
bác nào có để rẻ lại cho em đi.
thấy trên 5s bán khoảng 2 chai ah.

huynhtuananh

Híc, em vẫn còn 1 con dùng từ năm 2005 đến giờ, vẫn chưa bỏ được, lâu lâu lại đem ra dùng, dùng hết 3 quả pin đều bị chai hết roài:( Máy chính thì thay liên tục mà sao ko nỡ rời xa em nay

em thì muốn xa lắm nhưng mà không được này ...

beyeu0888

hik công nhận con máy này xài hay thật
em hồi đi học mua 1 con mà xài đến khi đi làm lun cũng dc 3 năm òy
mà cũng chưa mún xa (vì chưa có $)
hihihi

ct_3D

Ai biết chỗ nào ở SG có chỗ bán vỏ ko ? Cái của mình bị trầy quá trời rồi

beyeu0888

ối giời ơi cái exec bữa nay đổ bệnh rồi
bị tật ko đọc thể nhớ nữa
ko bít sửa đâu jo aem nhỉ
tình hình $ the nào nữa chứ