• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Animal Pair Up - Game xếp thú ảo (S60v5) by LinkGoGame

NTiolanDatluu

Animal Pair Up - Game xếp thú ảo (S60v5) by LinkGoGame

Kéo biểu tượng của động vật lân cận để trao đổi vị trí của họ. Con vật sẽ biến mất cùng một lúc khi có lại ba hoặc nhiều hơn những người cùng dao động theo chiều dọc hoặc chiều ngang. Như vậy là ba tùy chọn chế độ chơi: Classic Mode, Task Mode, và Free Mode. Nó là một trò chơi điển hình với phong cách của hình ảnh tuyệt hảo, tốc độ trơn và nhẹ nhàng nền trò chơi âm nhạc chơi cung cấp một trò tiêu khiển điện tử Kinh nghiệm chưa từng có.

Linkdown: http://www.mediafire.com/?quah9oql8rdl9z4

JohnyNguyen

hí hí! nhưng bài đó cũ rùi, những ng mới có biết đâu mà lục lại ( mình cũng ko ngoại trừ ) :D

oh oh,mình chỉ làm đúng theo quy định của 4rum thôi mà chứ cũng muốn ủng hộ cho bồ lắm ;;) còn việc mod xử ra sao thì ... tùy mod quyết định :D nhưng trước khi bồ định post lên thì nên search qua bằng google nếu cảm thấy search bằng "công cụ tìm kiếm" của 4rum mình hơi khó sử dụng :D hìhì

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

đúng là chức năng tìm kiếm của 4rum hơi khó sử dụng thật, nhất là đối với newbie mới dọn sang nhà mới như tớ ;;)

thainguu

rất thích hàng của LinkGoGame, đồ họa đẹp, âm thanh ấn tượng...