• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Animal Pair Up v.1.00(1) s60v5 signed_game xếp hình thú cực hay file sis

thanhthuc0308

Kéo biểu tượng của động vật lân cận để trao đổi vị trí của họ. Con vật sẽ biến mất cùng một lúc khi có ba hoặc nhiều hơn theo chiều dọc hoặc chiều ngang. Có ba chế độ trò chơi lựa chọn: Classic Mode, Task Mode, và Free Mode. Nó là một trò chơi điển hình với phong cách của hình ảnh xum xuê, tốc độ mịn và nhạc nền vui vẻ cung cấp cho người chơi game là một trò tiêu khiển điện tử Kinh nghiệm chưa từng thấy.

game đã được signed nên máy không cần hack hay file không cần sign vẫn cài tốt. chút các bạn chơi game vui vẽ.:D

Animal Pair Up v.1.00(1) s60v5 signed.rar (2.79 MB)

tặng các bạn thêm một game 18+ cực kỳ hấp dẫn:D nghe tên là muốn tải rồi nhé:D
Big boobs_5800_ML_Retail-drAdeLante.rar (679.5 KB)
THANK!:D

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

ôi trời...nhìn game muốn down mà lại down ko đc.....ghép file idm cứ lỗi miết.....up lên media giúp em với......

LastKnight

"Tặng các bạn thêm một game 18+ cực kỳ hấp dẫnClick here to enlarge nghe tên là muốn tải rồi nhé"
ax ax,cái này chỉ là hình hơi nude của 3 con nhỏ châu âu trong đó thôi..tưởng game chứ :( hix

llTuyetTinhCocll

"Tặng các bạn thêm một game 18+ cực kỳ hấp dẫnClick here to enlarge nghe tên là muốn tải rồi nhé"
ax ax,cái này chỉ là hình hơi nude của 3 con nhỏ châu âu trong đó thôi..tưởng game chứ :( hix

cái đó ko phải game rồi....đụng màn hình thì nó hiện lên hình kế tiếp thôi à.....