• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Animator4 v4.01 Việt hóa giúp hiển thị màn hình chờ Flash

hunterviet

Well-Known Member
Animator4 là phần mềm nhỏ gọn giúp hiển thị màn hình bảo vệ Flash rất đẹp

Các bạn vào http://www.ownskin.com/flash_lite_slide để down ảnh Flash theo sở thích nhé

Phần mềm kết hợp với FlasLite. Các bạn down file *.swf từ Ownskin về để tất cả vào !\Other\ (! là ổ C hoặc ổ E đều được) rồi vào Animator4 chọn lấy ảnh flash cần hiển thị

Dòng S60v3 có hỗ trợ các loại đt dưới đây:
3250,E61,E70-1,N77,N92,5500,E61i,N71-1,N80,N93,E50,E62,N73,N91,N93i,E60,E65,N75,N91-1

6110 Navigator,E51,6121 classic,N76,N96,6124 classic,N95 8GB,6120 classic,6290,N78,N82,N81,5700 XpressMusic,N95,6220 classic,N95-3 NAM,N81 8GB,E90 Communicator,6210 Navigator

Chúc các bạn có những bức ảnh đẹp hợp gu bới mình nhé

Chỉnh sửa cuối:

blackstars_ls

sao em cài vào rùi, nhưng khi ấn vào phần mềm thì ko có hiện tượng j sẩy ra cả.
Em đang dùng E71

hunterviet

Well-Known Member
sao em cài vào rùi, nhưng khi ấn vào phần mềm thì ko có hiện tượng j sẩy ra cả.
Em đang dùng E71

Bạn đọc kỹ lại nhé, hình như không hỗ trợ E71:(

Các bạn vào http://www.ownskin.com/flash_lite_slide để down ảnh Flash theo sở thích nhé

Phần mềm kết hợp với FlasLite. Các bạn down file *.swf từ Ownskin về để tất cả vào !\Other\ (! là ổ C hoặc ổ E đều được) rồi vào Animator4 chọn lấy ảnh flash cần hiển thị

Dòng S60v3 có hỗ trợ các loại đt dưới đây:
3250,E61,E70-1,N77,N92,5500,E61i,N71-1,N80,N93,E50,E62,N73,N91,N93i,E60,E65,N75,N91-1

6110 Navigator,E51,6121 classic,N76,N96,6124 classic,N95 8GB,6120 classic,6290,N78,N82,N81,5700 XpressMusic,N95,6220 classic,N95-3 NAM,N81 8GB,E90 Communicator,6210 Navigator

blackstars_ls

Bạn đọc kỹ lại nhé, hình như không hỗ trợ E71:(

ko phải đâu bác nhé, em cài bản gốc ( là bản đính kèm cài vào khi cài 1 theme trên trang này ) vẫn vào ngon ơ, bác xem lại giúp em với:-??

hunterviet

Well-Known Member
N81 cũng vậy, cái này chính là hỗ trợ để chạy theme động của ownskin thôi!

Hỗ trợ cả chạy themes động và màn hình Flash nhé bạn, bạn vào link mình dẫn tại bài đầu ấy, down về các màn hình chờ Flash rồi bỏ vào đúng thư mục C:\Other\ hoặc E:\Other\ nhé. Phần mềm mình đã việt hóa câu từ rất dễ hiểu chứ ko có bị hẫng khi dùng

thanha1969

Hỗ trợ cả chạy themes động và màn hình Flash nhé bạn, bạn vào link mình dẫn tại bài đầu ấy, down về các màn hình chờ Flash rồi bỏ vào đúng thư mục C:\Other\ hoặc E:\Other\ nhé. Phần mềm mình đã việt hóa câu từ rất dễ hiểu chứ ko có bị hẫng khi dùng

Cám ơn bạn đã việt hoá! Mình nói nếu chỉ lấy file Flash (SWF) làm hình nền chờ thì một số loại máy thế hệ S60 3rd đời mới đã có chương trình tự đưa ra làm hình nền chờ rồi, không cần cài Animator 4 làm gì cho nặng máy. Nếu dùng theme động thì phải sử dụng. Một số theme động cuả Ownskin đã tích hợp sẵn PM này, khi cài theme động là có luôn Animator3 hoặc 4.

Khoaaa

Cám ơn bạn đã việt hoá! Mình nói nếu chỉ lấy file Flash (SWF) làm hình nền chờ thì một số loại máy thế hệ S60 3rd đời mới đã có chương trình tự đưa ra làm hình nền chờ rồi, không cần cài Animator 4 làm gì cho nặng máy. Nếu dùng theme động thì phải sử dụng. Một số theme động cuả Ownskin đã tích hợp sẵn PM này, khi cài theme động là có luôn Animator3 hoặc 4.

Chính xác từ OS 9.2 trở lên là có hỗ trợ rồi cho nên máy bạn nào là Os 9.1 nếu muốn xài thì phải xài chương trình này

Posted via Mobile Device

nilku

Bản việt hóa của bạn hình như bị lỗi. vào toàn bi thoát ra thôi.
N73me

hunterviet

Well-Known Member
Bản việt hóa của bạn hình như bị lỗi. vào toàn bi thoát ra thôi.
N73me

Các bạn trước dùng có lỗi đâu bạn, mình cũng dùng tốt mà, mình ko có máy N73 nên ko test cho bạn được, nếu ko được bạn thử gỡ đi cài lại xem nhé. vì N73me 16 triệu màu dùng màn hình bảo vệ flash thì đẹp tuyệt bạn à. Chúc bạn sớm khắc phục được lỗi:(

nilku

hix cài bản EN cũng hem được. Hem bít bị seo nữa. Nản quá
hem bít có phải cài cái gì hỗ trợ nữa hem ?

liro

máy mình cài xong vào cứ thấy trắng xóa cả chẳng thấy có gì cả. Cái này có liên quan tới phần flash trong máy phải là phiên bản bao nhiêu không bạn

zuzubagia

thanks cái nhá, cài owskin là có kái này lun rồi, dù sao củng thanks for share

thanhquang123

Các bạn trước dùng có lỗi đâu bạn, mình cũng dùng tốt mà, mình ko có máy N73 nên ko test cho bạn được, nếu ko được bạn thử gỡ đi cài lại xem nhé. vì N73me 16 triệu màu dùng màn hình bảo vệ flash thì đẹp tuyệt bạn à. Chúc bạn sớm khắc phục được lỗi:(

Posted via Mobile DevicePan oi cho mình hõi sao installing thì máy báo update erro vây.

hhh_hhh3060

Posted via Mobile DevicePan oi cho mình hõi sao installing thì máy báo update erro vây.

Bạn đã cài phần mềm này lần nào chưa,bạn thử kiểm tra lại nhé,nếu đã cài thì remove bản cũ đi. Nhiều phần mềm bị như vậy. Thân^_____________^!