• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnimSpriteLite V2. 40-LOGO ảnh động cập nhật phiên bản mới

phuonxinh

AnimSpriteLite V2. 40-LOGO ảnh động cập nhật phiên bản mới
cái này ai cũng biết rùi..... phiên bản 2.40 thêm một vài cải tiến giúp chạy mượt hơn. anh em mình khám phá thôi nào.
GOOD LUCK !

- Trên "mediafire" : AnimSpriteLite2.240 Vi-phuonxinh_upload by saodoingoi142 - PDAViet.zip (182.16 KB)

Hoặc:

- Trên "4shared" :
AnimSpriteLite2.240 Vi-phuonxinh_upload by saodoingoi142 - PDAViet.zip (182 KB)

Hoặc:

- Trên "upfile.*" : AnimSpriteLite2.240 Vi-phuonxinh_upload by saodoingoi142 - PDAViet.zip (182.2 KB)

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
Bài viết này lạc đề rồi bạn !
ko lạc đề đâu anh trai, đây là 1 cách kết hợp để tạo nên logo rất độc đáo mang phong cách tuổi teen đấy anh à. Anh có thể xem trong box ứng dụng S60 sẽ rõ anh nhé!

tanlatrangbmt

làm sao có thể xóa nhửng hình mình đả chép vào thư mục AnimSpritelite được, mình dùng x-plore nhưng xóa không được

tuanhien98

làm sao có thể xóa nhửng hình mình đả chép vào thư mục AnimSpritelite được, mình dùng x-plore nhưng xóa không được
chắc bạn dùng bản 1.35 ah? có thê vào tool rùi vào manager ổ nào bạn bung ra thì vào đó del. hoặc ko thk thì vào xplorer xóa hẳn thư mục chứa ảng gif đó tạo lại t.mục mới.ok
Posted via Mobile Device

GiaHuy_01

Sorry, Sorry :D em dùng 1.22 thấy xóa được :p
Bản này dùng ảnh *.jpg làm ảnh nền ful. màn hình hay ghê :D
cài phun hình nền được hả bạn có bị lag không thế. Mình đang xài animsprite v2.02 để cài logo. Nếu cài hình nền thì thấy lag lắm hay tại n72 của mình cùi bắp nhỉ?

DreamLand

cài phun hình nền được hả bạn có bị lag không thế. Mình đang xài animsprite v2.02 để cài logo. Nếu cài hình nền thì thấy lag lắm hay tại n72 của mình cùi bắp nhỉ?

Mình đang dùng bản của phuonxinh đó bạn :D
Chọn cái jpg dễ thương rùi làm, chỉnh chỉnh vài tí là OK :p
Cũng hơi Lag đó !

saodoingoi142

Moderator
Sao mình k down được nhỉ?

Đã cập nhật lại Linkdown mới, xin mời bạn và mọi người về cuối bài viết này hoặc lên đầu trang để Download lại nha!!! ;;)