• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnimSpriteLite2 dành cho V2

Phần mềm này chỉ thấy bên 3rd. Nay mình việt hóa cho các bạn dùng.

Chép các hình động gif yêu thích vào C:\data\AnimSprite

Sory không chụp được màn hình, xem video tạm vậy:D

Hỗ trợ cho các máy 3230,6600,6620,6630,6670,6680,6681,6682,7610,N70,N72,N90

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=z3vr5xHJAQw[/YOUTUBE]

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Pm này phiên bản bao nhiêu thế bạn? Ko biết có giống với pm "AnimSprite Version 2.02_S60 Full VH" mình vh ko nè.

Last edited by a moderator:

phuonxinh

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=z3vr5xHJAQw[/YOUTUBE]

cái này có trên PV đã 4-5 tháng rùi bạn à. Các pro đã việt hoá và up rùi mà.
Nó có thế chạy ảnh gif trên màn hình nền of chủ đề(theme) của máy s60v1& 2, mình đã test ok trên 6600,7610,6680,6681,n70, n72, không những vậy mình cò chỉnh sửa lại với những ảnh gif cực đẹg và độc nữa cơ
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Đã cài thử bản của Trung cũng hay lắm. Bản của mình có thể tăng, giảm kích thước Pixcel của ảnh tùy thích trước khi kích hoạt;;)
Thế là bản mới hơn rồi, mau cập nhật thêm tên Version vào cho anh em dễ dàng tìm kiếm nhé thien!
À mới phát hiện ra, 2 bản này khác UID nên dùng chung được, 2 bản này có thể nói là 9-10, tuyệt hết.

Chỉnh sửa cuối:

CanhEndLinh

Bạn ơi ! Mình Dùng chung cả 2 bản định cho 2 hình động chạy song song . Nhưng sao chỉ có 1 hình động hiển thị thôi nhỉ ?

CanhEndLinh

Cám ơn anh Thắng . Mình đã test thành công trên N70 . Chạy Mượt và hay nhất là có thể thay đổi được kích thước ảnh tùy thích .

huythanh_9x

cái này có trên PV đã 4-5 tháng rùi bạn à. Các pro đã việt hoá và up rùi mà.
Nó có thế chạy ảnh gif trên màn hình nền of chủ đề(theme) của máy s60v1& 2, mình đã test ok trên 6600,7610,6680,6681,n70, n72, không những vậy mình cò chỉnh sửa lại với những ảnh gif cực đẹg và độc nữa cơ
Posted via Mobile Device
các pác giúp e với.e dùng 6600 mah khi cài phần mềm này xong ok rồi.nhưng khi vào thì bị đá ngay ra ngoài.hok vào dc

phuonxinh

Mình cũng vừa test thử trên n72, khi cài song thì ko vào đựơc ứng dụng để chỉnh lại các thông số, vì vừa kích vào thì có một đọan chữ china yêu cầu xác nhận cái j đó mình ko biết nên kic "no" thì ứng dụng thóat ra, mình vào lại vẫn như vậy nhưng mình "yes" thì màn hình đứng sững , tất cả các phím đều vô tác dụng kể cả nù power, mình bỏ đó ra ngòai 15 phút quay lại vẫn vậy nên đành tháo pin khởi động lai, thấy cái ảnh gif "ngộ ngộ" chạy tửơng dc rồi nên vào lại nó để chỉnh thì lại đơ như lần trc.
Mình nhờ chủ topic fix lại giúp mình nhé.
Theo mình thì vấn đề nằm ở chỗ nó chưa xác nhận đc câu hỏi "yes" hay "no" ở lần chạy đầu tiên của ứng dụng .
Posted via Mobile Device

Mình cũng vừa test thử trên n72, khi cài song thì ko vào đựơc ứng dụng để chỉnh lại các thông số, vì vừa kích vào thì có một đọan chữ china yêu cầu xác nhận cái j đó mình ko biết nên kic "no" thì ứng dụng thóat ra, mình vào lại vẫn như vậy nhưng mình "yes" thì màn hình đứng sững , tất cả các phím đều vô tác dụng kể cả nù power, mình bỏ đó ra ngòai 15 phút quay lại vẫn vậy nên đành tháo pin khởi động lai, thấy cái ảnh gif "ngộ ngộ" chạy tửơng dc rồi nên vào lại nó để chỉnh thì lại đơ như lần trc.
Mình nhờ chủ topic fix lại giúp mình nhé.
Theo mình thì vấn đề nằm ở chỗ nó chưa xác nhận đc câu hỏi "yes" hay "no" ở lần chạy đầu tiên của ứng dụng .
Posted via Mobile Device

Máy mình chạy vẫn rất tốt, nếu muốn máy chạy tốt thì ảnh gif dung lượng đừng quá lớn < 150k là ok.
Đoạn chữ China này chỉ là file txt. Sau khi cài nó nằm trong c:\data\AnimSprite nội dung của nó như sau:

"Miễn phí 5 bộ ảnh tải về từ website. Phần mềm này không chứa bất kỳ hình ảnh, nội dung khiêu dâm... Bất kỳ trang web hay cá nhân nào đưa nội dung khiêu dâm vào phầm mềm sẽ chịu trách nhiệm theo pháp luật." Yes or No:D

Đọc xong nghe buồn cười quá. Ông đây muốn đưa cái gì vào thì kệ ông, vớ vẩn thật=))

hoan_dh

cái này mình dùng bị xung dột vối một app mình dã cài nhung chua tìm ra nó là app nào