• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Antique Brass Keyboard - Theme Keyboad pro đây

sonny

có cái bàn phìm nào full màn hình ( hoặc gần full ) không các bác,
Cứ ấn nhầm hoài !

XuanTruong

Super V.I.P
có cái bàn phìm nào full màn hình ( hoặc gần full ) không các bác,
Cứ ấn nhầm hoài !

Như thế là GẦN FULL rồi đó, không có FULL hơn đâu (Không phải như Spb Full Screen Keyboard trên PPC đâu)!:)):)):))

sonny

Như thế là GẦN FULL rồi đó, không có FULL hơn đâu (Không phải như Spb Full Screen Keyboard trên PPC đâu)!:)):)):))

ha ha ha, anh Trường hiểu e thật đó, chính xác em đang dùng cái đo cho O2 miniS, ka ka
Thanks pác:)):)):))

sonny

Các bạn vào Cydia tìm Antique Brass Keyboard rồi cài nhé. Sau đó vào Winterboad chọn.
Hình ảnh đính kèm:

Đây là file Theme Buuf2 em lấy từ Ip của em: http://s20.galaxyz.net/data/2c1b151a1a191c/Antique Brass Keyboard.theme.rar.glx,

không biết có dùng được không. Các bác dowload về và chép vào private/var/stash/Themesxxxxx Xong vào Winterboad chọn nhé. Thanks

Nhân tiện đây hỏi bác cái ( hơi không đúng chủ đề 1 chút :p:p:p),
cái winterboard để làm j nhỉ?? < có j link cho em cái thread đó nhé), Cài trong Cydia đúg không??? ;;);;);;)

XuanTruong

Super V.I.P
cái winterboard để làm j nhỉ?? < có j link cho em cái thread đó nhé), Cài trong Cydia đúg không??? ;;);;);;)

Hỏi đi hỏi lại thành hỏi dễ quá!=))=))=)) Winterboard dùng để chọn Set Theme cần hiển thị, giống như Summerboard trên FW 1.x ấy mà, cài từ Cydia!:)):)):))

longgiang81

Super V.I.P
Chủ Topics kiểm tra rồi fix lại Link khác cho anh em nhé, đúng là file ko còn tồn tại

sonny

Em câu câu giật giật gì đâu, em sửa file rồi đó. Các bác dowload nhé. Thanks

không, bác đừng hiểu nhầm ! câu giật ở đây là nói " đong đưa " với bac Xtruong ở tren thui! =)):p:p
link mới, đã down, chạy ngon, thanks nha, =D>=D>