• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AntSnesQt 0.7: Audio update 12/5/2011 for S60V5-Giả lập game snes

ngoanrazor

Well-Known Member
Mới check trên trang chủ summeli thấy cái này mới cập nhật cho s60v5 mừng quá :)

Yêu cầu: máy phải cài Qt 4.7.3
Update: hỗ trợ âm thanh và fix lỗi crash khi load rom thứ 2
Nhược điểm: PAL ROM ko chơi đc

Lưu ý :khi load rom mà bị đứng ta bấm nút reset trog antsnes sẽ chạy đc thôi
Link: http://www.summeli.fi/wp-content/plugins/download-monitor/download.php?id=15

Em có vài game snes mà em nghỉ là hay nè
Harvest Moon

Down here

Mega Man VII

Down here

- Mega Man X

Downhere

Mega Man X 2

Down
Mega Man X 3

Down here

Tất cả các game down về đều có dạng 7z nên giải nén ra nhé. Khi nào rảnh tui post tiếp

Post by device mobile

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

ủa ngoanrazor dạo này cũng tham gia box game hả, định chèn ép ae grups super spam hả :p
thank 4shared

ngoanrazor

Well-Known Member
tại mình canh mấy kái pm jả lập này mỗi bữa nên có update là múc ngay

ngoanrazor

Well-Known Member
đang ngâm cứu để lập topic :D
vì cái giả lập snes của mình không cần qt

Hình như chỉ có antsnes là chơi đc trên s60v5. Mấy kái vsnes,snes4sym thì ko hỗ trợ nút, nếu dùng bàn fím ảo thì bị dính nút

ngoanrazor

Well-Known Member
hình như antsnes Qt bị lỗi thì phải? Mình chơi mario ko đc. Mấy bn test thử koi

b0m_lx

hình như antsnes Qt bị lỗi thì phải? Mình chơi mario ko đc. Mấy bn test thử koi

đây là cách crack ở bản của em , anh xem xem có giúp đc không
1) Install the Garmin Mobile XT.

2) Install VirtualKey on the memorycard (important!) And Sign it, you can download free from here:
virtualkey

The start it and at once we close it to let him to create the directory that we shall need later.
3) Download custom2.keymap attached
Connecting your phone to the PC and enter in:
E: \ private \ e7d61da9 \ (where E is the memory card)
And copy custom2.keymap

4) Unplug the phone from the PC, start Virtual Key, go to Options / Load Mode / Custom Mode 2, Exclude, Option / Change Mode / Includes. Then Options / Add from installed, choose Gmobile xt, Select, Cancel, Back (to let Virtual Key to remain in the background).

that means:
== Settings tab Options-> Load mode-> Custom Mode 2
Exclude Tab == Option-> Change mode-> Include
Includes == Tab Options-> Add-installed from> Gmobile XT-> Select

It 's all. The procedure is finished, we will be able to use the Garmin on Nokia TouchScreen and other devices with

hung160990

antsnes QT khác gì với antsnes không QT à :-/
mà game này là sao vậy mình chưa dùng lần nào

nhaylau321

Cái này chơi trên đt thì như là gameboy nhưng có điều chơi hơi khó vì nút bấm, mấy cái này mình têst trên đt chơi hơi khó nên chơi = Pc về nước hết rồi :D

youandme_nt2010

cả 8 phần của Megaman X mình đều phá đảo 100% hết rồi, nhưng h cày lại trên đt thấy cũng thú vị (tại bấm hơi ức chế =)) )

Nguoi_Tuyet

Có bản mới của cái này rồi, chắc không lâu nữa cũng sẽ có bản mới của GPSP Symbian thôi, à mà hình như giả lập này không chơi được những game mario, mình thử rồi, không nhúc nhích được

b0m_lx

mình đang test antsnes không qt để lậi 1 topic
cài mario chơi ngon luôn :)) mỗi tội nút bấm hơi ức chế

ngoanrazor

Well-Known Member
Có bản mới của cái này rồi, chắc không lâu nữa cũng sẽ có bản mới của GPSP Symbian thôi, à mà hình như giả lập này không chơi được những game mario, mình thử rồi, không nhúc nhích được

Chơi mario đc đó bn khi load rom mà bị đứng ta bấm nút reset trog antsnes sẽ chạy đc thôi