• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[App hay]Big Lens - App chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp trên IOS cho anh em đây ;)))

linhdung90

Cái app này ảo phết anh em ạ. Lắm lúc dùng mà bạn bè cứ tưởng dùng Photoshop =)))))

Nhiều hiệu ứng bộ lọc mạnh mẽ làm cho Big lens hoàn hảo cho việc tạo ra hình ảnh chuyên nghiệp trên iPhone của bạn.

5 công cụ siêu việt giúp người dùng iPhone / iPad để tạo ra hình ảnh chất lượng cao.

Hệ thống 1.Smart Focus
Hệ thống ống kính Big Focus thông minh cho phép bạn sử dụng các ngón tay của bạn để tập trung hình ảnh của bạn mà không cần bất kỳ kiến ​​thức trước Depth-of-Field. Bạn có thể sử dụng hình dạng hình học cơ bản hoặc một công cụ Lasso để tự động tập trung vào mục tiêu của bạn, hoặc bạn có thể chọn chế độ tiên tiến để tự xác định khu vực tập trung của bạn. Thông minh tập trung sau đó sẽ tự động tinh chỉnh lựa chọn của bạn với độ chính xác.

2.Aperture kiểm soát
Điều chỉnh khẩu độ trong Lens lớn với một cử chỉ duy nhất để ngay lập tức thay đổi mức độ mờ của các khu vực out-of-tập trung. Hãy nhớ rằng độ mở ống kính lớn hơn làm mờ nền! Ống kính lớn cũng cung cấp 9 ống kính độc đáo cho phép tập trung ánh sáng để làm mờ thành các hình dạng giống như trái tim và các ngôi sao (Bokeh hiệu lực). Công cụ tuyệt vời này chuyển sang tìm nguồn gốc, đơn giản vào phông nền không khí.

3.Filter Effects
Bộ lọc cho phép các nhiếp ảnh gia để tạo ra tông màu đặc biệt trên hình ảnh. Ống kính lớn hơn 18 bộ lọc cho phép người dùng để tăng cường màu sắc, tăng độ tương phản, hoặc thêm các hiệu ứng Lomo. Kết quả là ngoạn mục kết quả mô phỏng bộ lọc ngay từ iPhone của bạn.

4.Instant Focus / Blur Tool
Với trọng tâm ngay lập tức và các công cụ blur, người dùng có thể ngay lập tức sửa đổi tập trung và khu vực mờ với ngón tay của họ trong thời gian không. Sử dụng cử chỉ đơn giản để tăng cường và tút lại khu vực đầu mối thực hiện chủ đề của bức ảnh của bạn thực sự pop!

5.Before & Xem trước Sau khi
Đây là một công cụ tuyệt vời cho phép người dùng để so sánh trước và sau khi hình ảnh để đảm bảo họ có được kết quả chính xác họ đang tìm kiếm. Bạn có thể xem hình ảnh của bạn tại bất kỳ thời điểm nào trong quá trình make-over của bạn.

Bây giờ bạn có thể lưu hình ảnh trong Camera Roll ở kích thước đầy đủ, hoặc bạn có thể chia sẻ công việc của bạn thông qua e-mail, Facebook, Picasa hoặc Dropbox 960x720.
Còn đây là link cho anh em
Link tải cho anh em đây(vào bằng điện thoại )
Hoặc cách nhanh nhất là các bạn vào Safari trên Iphone type
http://appstore.vn/i/9293
Download max băng thông, hoàn toàn miễn phí nhé các pro

linhdung90

Uhm. Mình cũng đang dùng instagram. Dùng song song luôn. Nhưng t thích cái này hơn vì nó chỉnh đc Blur ;))