• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Appendices_v1.12 pm giúp gỡ bỏ nhanh Symbian,Python,Java,Thеmе,Lips!

hihoha

Well-Known Member
Appendices_v1.12 pm giúp gỡ bỏ nhanh Symbian,Python,Java,Thеmе,Lips!

Do có cách thức sáng tạo riêng để làm việc APPENDICES- quét nhanh hơn nhiều so với trong bộ quản lý ứng dụng mặc định của máy.Giúp bạn nhanh chóng loại bỏ các pm Symbian,Python,Java,Thеmе và thư viện lips.

Ngoài ra APPENDICES còn cho phép bạn tắt nhanh(kill) các ứng dụng đang hoạt động, và gửi Symbian,Python,Java,Thеmе,thư viện lips sang máy đt khác thông qua Bluetooth.(máy nhận cũng phải có APPENDICES để có thể dùng ngay ứng dụng).

Whinny

@Cũng có thể khi đóng gói tác giả không cài ver nên nó tự chọn ver mặc định là 0.01 :D

hihoha

Well-Known Member
À mà sao khi cài nó bảo là version 0.01 chứ không phải là 1.12 à

Chắc bạn đọc thông tin trong project.info,cái đó là do mình dùng Sisboom đóng gói ngại chỉnh thôi:D
TRong ứng dụng vẫn ghi chính xác là phiên bản 1.12 đó:D

hongle516

Chắc bạn đọc thông tin trong project.info,cái đó là do mình dùng Sisboom đóng gói ngại chỉnh thôi:D
TRong ứng dụng vẫn ghi chính xác là phiên bản 1.12 đó:D

Uh. Mình cài Slick 0.55 của bạn khi cài cũng thấy thông báo chép đè ver 0.01 lên ver 0.54 à

thanhminh08

Cái này có thể gỡ được sạch sẽ MDict pro 2.0 không zậy anh.:p:p
Em hết hạn sử dụng rồi:(

hihoha

Well-Known Member
Cái này có thể gỡ được sạch sẽ MDict pro 2.0 không zậy anh.:p:p
Em hết hạn sử dụng rồi:(
Muốn dùng tiếp những pm dùng thử chắc chỉ có cách format máy thôi bạn ah:)
pm này chỉ giúp việc gỡ bỏ được nhanh chóng:D