• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

APPLE PRO THEME V.2 NEW

stone0_0heart

Đã thử trên FW 3.0, không chạy tốt. Đôi khi bị lỗi, máy chạy cũng không chạm lắm. 5 trang đầu thì dock không di chuyển, nhưng mà sau đó thì dock di chuyển. Phải tạo ra nhiều blank icons để lấp vào để tạo chổ trống, và tạo 5 cái shortcut icons từ Jump Spring, rồi di chuyển chúng vô chổ dock thế cho 5 cái dock icons của skin cũ. Trông cũng xinh lắm. Nhưng mà tui xài cái T-Mobile không có internet :) nên weather không được update đúng lắm.

Cám ơn ANCOLA66 nhiều

Mình cũng xài ó 3.0 nè! chạy mượt đó chứ! thỉnh thoảng nên "giải phóng chút bộ nhớ đệm" bằng sbsetting hoặc tắt bớt các ứng dụng đạng chạy ngầm đi! mình chỉ bị dính lỗi khi cài thêm miVtones là máy bi đưa về safe mode khi có cuộc gọi đến thôi! mình vẫn kết bộ theme này, nếu chịu khó để máy "sạch" thì chạy vẫn mượt!!!!!

killuaa

cho em hỏi có cách nào tạo cho các trang từ page0 đến page4 5icon riêng không bác,giống như icon more apps và more games ý bác.Em muốn dưới dock có các biểu tượng icon rồi dùng "hide dock icon labels" để ẩn tên icon đi.em nghĩ như thế sẽ pro hơn:D:D:D

King_Eric

Ko hiểu sao em cài đi cài lại thì khi tap vào page 3 và page 4 dưới dock đều ko có tác dụng gì cả,em kiểm tra thì của em chỉ có 3 trang là page 0,1,2.làm thế nào để nó có đủ 5 page bi giờ hả các bác?

killuaa

Ko hiểu sao em cài đi cài lại thì khi tap vào page 3 và page 4 dưới dock đều ko có tác dụng gì cả,em kiểm tra thì của em chỉ có 3 trang là page 0,1,2.làm thế nào để nó có đủ 5 page bi giờ hả các bác?

Cái đấy là do bác chỉ có 3 trang app.Như của em có tận 9 trang app nên spring jump nó cho ra đến page8 lận.bác di thêm blankicon ra ngoài xem sao

mantran

cám ơn ANCOLA66 nhiều
mình đã cài được rồi
chạy rất mượt nhưng mà phải tắt hết các background mới không tốn pin

mantran

nhưng cho mình hỏi sao cài theme này hay bi đứng máy phài restart lai may hoài

trung_bi

Các bác ơi tình hình là em đang ở bên TQ nên link media và 4shared em không dùng được.Có bác nào giúp em upload lên megaupload hoặc rapidshare được không ạ!Hoặc gửi qua mail cho em xiao_yu_88@yahoo.com.Em chân thành cảm ơn!

h0t_h0t_offline

pro co the chi cho minh lam sao de tim dc code cua melbourne ko minh dang hoc o uc thay thêm pro post dem qua vao lam thu xong het roi nhung chua biet doi code cho ve thanh melbourne!

binthegio

em đã cài xong rồi nhưng cái phần Weather nó ghi là --Loading ...
Có ai biết lỗi này không chỉ em với, đã ghi mã vùng vào rồi nhưng vẫn bị Loading

stone0_0heart

pro co the chi cho minh lam sao de tim dc code cua melbourne ko minh dang hoc o uc thay thêm pro post dem qua vao lam thu xong het roi nhung chua biet doi code cho ve thanh melbourne!

Vào đây tìm http://weather.yahoo.com/
gõ vào khung Enter city or zip code: tên thành phố bạn cần!
trên thanh địa chỉ nhìn sau dấu/ mấy chữ cuối là code thành phố bạn cần!

stone0_0heart

em đã cài xong rồi nhưng cái phần Weather nó ghi là --Loading ...
Có ai biết lỗi này không chỉ em với, đã ghi mã vùng vào rồi nhưng vẫn bị Loading

Kiểm tra lại đường truyền internet (EDGE, WIFI, 3g,...) khởi động lại máy! xem lại thời gian update và kiểm tra lại code thành phố trong Weather-Config.js xem đã chính xác chưa?