• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Applications pack - Tổng hợp những ứng dụng hay nhất dành cho Symbian s60v5

thainguu

Mình đã sưu tầm tất cả những ứng dụng hay nhất, có chất lượng nhất và có phiên bản mới nhất tính đến thời điểm tháng 5/2011, kể cả cái TTPOD v4.30 vừa mới ra :D

Do ứng dụng nhiều quá nên mình ko thể liệt kê ra đây hết, mình có chụp ảnh màn hình PC, các bác xem và nếu thích thì down nha, ko dùng bây giờ thì cũng dùng về sau.

List apps: bấm vào để xem lớn hình

Link download: mật khẩu nếu có là thainguu
http://www.mediafire.com/file/ncvujpcvzo4qiz6/Thainguu - Applications pack for Symbian 1 (s60v5).rar

socloc20

có hết trên diễn đàn rồi, post lên làm gì nữa bạn, hồi trước cũng có bài như vậy mà bị mod del rồi:-?

thainguu

cái này tớ tập hợp lại cho chung vào một file nén, nếu mod thích del thì thôi sau này mình ko bao giờ post bài trên này nữa.

vutaikt

mình có 1 bộ sưu tập apps TIẾNG ANH và việt hóa dành cho s60v5 và symbian ^3 bao gồm toàn phần mềm mới nhất update liên tục ..
nặng gần......2GB2

chanel90

có hết trên diễn đàn rồi, post lên làm gì nữa bạn, hồi trước cũng có bài như vậy mà bị mod del rồi:-?

ko động viên ngta thì thôi,thở câu chán vãi
P/s: thanks bài viết hữu ích

kundalini

cái này tớ tập hợp lại cho chung vào một file nén, nếu mod thích del thì thôi sau này mình ko bao giờ post bài trên này nữa.
Rất hay bác ạ, có rất nhiều mem mới chưa có nhiều thời gian tìm hiểu trên diễn đàn, việc bác gộp các phần mềm như thế này rất có ích cho các mem mới nhà ta. Thanks bác.

Kitmit

cái này tốt mà, khỏi mắc công phải đi mò từng trang 1... tìm vừa khó, vừa lâu

gladia

Hầu hết các apps cần thiết mình đã có rùi, nhưng vẫn thanks bác vì đã tổng hợp lại. Chắc sẽ có ích cho những anh em mới vào diễn đàn hoặc mới dùng S60v5!

hongthien9686

cam ơn bác nhiều nhá!
hay đó! em thì có hết rồi nhưng vẫn thank 1 fat vì tinh thần của bác!

bachthusinh162

Bạn tổng hợp vậy là hay quá đi chứ, ai nói có hết chẳng qua là đi khoe khoang với mọi người là mình giỏi đi. Mình thấy vẫn cần thiết, mỗi người có một thế mạnh mà làm phải học hỏi lẫn nhau chứ