• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

April.10 [ Mr. Goodliving ] Catcha Mouse

byebyeshady

[video=youtube;it_CzBXnA8c]http://www.youtube.com/watch?v=it_CzBXnA8c[/video]

Một game khá vui trên nền Java được Port nguyên sang từ Iphone với hình ảnh và âm thanh không thay đổi. Nhiệm vụ là đặt bẫy dồn chú chuột vào thế bí làm sao để nó đừng nhảy xuống lỗ. Gồm 3 độ khó Easy, Medium và Hard. Mỗi độ khói 70 màn :|

Game còn có chế độ chơi Hot Seat hỗ trợ 2 người chơi trên cùng một máy. Một bên là chuột, một bên đi đặt bẫy rất thú vị...

DOWNLOAD

S60v3
Catcha Mouse.Nokia.N95.en.jar

S60v5
Catcha Mouse.Nokia.5800.en.jar

byebyeshady

Ban co link Mediafire ko ban
Opera ko cho save file .jar

Post Mobile

Máy mình chẳng hiều sao không Up được lên Mediafire cứ up lên lại lỗi :( Sr nha. Mình dùng Opera Mobile vẫn Download trên 4share bt mà...

game này chơi dc trên Ê63 không a?

Chưa có bản trên E63 bạn ạ :| Khi nào có mình sẽ Udate link sau...

Bo0Bo0

Game hình ảnh quá đẹp còn gì nữa
java thế là ổn rồi..dạo này game mới ít kinh

yy8891

Thank ban
Down bang Ucweb thi save duoc file jar, con down bang Opera Mini ban ko mod thi ko save duoc

Posted via Mobile Device

kykiske79

Có ai cài xog chơi đc kô? Tôi cài vào N95, ấn vào icon thì nó cứ trơ ra kô vào đc game.