• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Arctica Software Breakfest v1.00 S60v5 Signed - Game cảm biến!!!

zxcvbnmasd

xem video xong cũng chẳng hiểu gì :|
xem video thế có còn j mà ko hiểu cha,cách chơi giống với những game đẩy quả bóng lên phá vỡ gạch đó,nghiêng màn hình điện thoại theo hướng quả bóng để đẩy quả bóng lên phá vỡ những khổi gạch đó.Cái khác ở đây là nó 3D

Collider

Trò này hay đấy, nhưng mà có khi bây giờ chỉ còn vài hãng trong đó có hãng này là còn sản xuất các game .sis cho s60v5, Nokia bỏ rơi mình thật rồi :(

quyvuong888

mik thik mấy kiủ game cảm biến này lắm. có bác nào có vài game cảm biến nữa ko share đy

thainguu

công nhận Breakfest này chơi cực kỳ đã, dùng cảm biến quay qua quay lại rất vui!!!!!!!!!!!!!!

S60v5 CPU 434mzh và 121mb Ram vậy mà chơi mượt mà dễ sợ!!! Ai nói S60V5 ko thể chơi được game 3d? Chẳng qua là chưa đc tùy biến!!