• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

aRed v.1.00 - chuyển đổi linh hoạt giữa các ứng dụng đang dùng

thanhlongnd

Phần mềm: aRed
Phiên bản: v.1.00
Bản quyền Vh: T3Việt
Thực hiện: Thanh Long
Chức năng: chuyển đổi linh hoạt giữa các ứng dụng đang dùng

Ghi chú: Thanh Long test bản Eng trên máy E63 cũng chưa biết dùng như thế nào, mặc dù mở lên được và rất dễ, mọi người cùng dùng và chia sẻ kinh nghiệm nha ?

Nynk_102

bạn biết cách dùng thì chia sẻ đi ?
Trước tiên là Thank bác vì ứng dụng rất hay !
Sơ qua về pm này chút đã nhé. Đây là 1 ứng dụng rất hay và dễ sử dụng. Bạn có thói quen bấm và giữ phím Menu để chuyển qua lại giữa các ứng dụng đang mở? Dùng pm aRed này bạn sẽ ko phải mỏi tay giữ phím Menu nữa. Chỉ với một nút bấm bạn sẽ mở ra ngay Handy Taskman hay danh sách các ứng dụng đang dc mở. Sẽ rất tiện lợi nếu bạn cho nó khởi động cùng với máy bằng PowerBoot.
Cách sử dụng : cài aRed v1.00, mở pm lên nhấn Back cho pm chạy ẩn. Và thao tác với phím Red (Màu Đỏ).
Cùng thưởng thức 1 trải nghiệm mới nào anh em SymPV !

Posted via Mobile Device

tiephien1

vậy thì cũng giống như Jbak Taskman ah? thì Jbak Taskman cũng có thể cài đặt để ấn 1 lần phím menu là có bật được Jbak Taskman lên mà. :-?:-?:-?

DinhTuan

vậy thì cũng giống như Jbak Taskman ah? thì Jbak Taskman cũng có thể cài đặt để ấn 1 lần phím menu là có bật được Jbak Taskman lên mà. :-?:-?:-?
khac jbak taskman chu,jbak taskman phai nhan va giu phim menu,mot so ung dung khong chuyen qua ngay duoc. Phan mem nay chong out dot xuat file java neu ban nhan nham nut do,chuyen doi rat linh hoat giua cac ung dung.noi chung,phan mem nay nho nhung rat tien ich

Posted via Mobile Device

tiephien1

khac jbak taskman chu,jbak taskman phai nhan va giu phim menu,mot so ung dung khong chuyen qua ngay duoc. Phan mem nay chong out dot xuat file java bang neu ban nhan nham nut do,chuyen doi rat linh hoat giua cac ung dung.

Posted via Mobile Device

mình đã nói là có cách cài để jbak taskman ấn 1 lần là vào được màn hình chính của jbak taskman mà. mình thấy đã ấn nut menu thì ít có pm nào bị thoát ra. chỉ khi nào ấn = phím tắt màu đỏ thì 1 số pm và chuơng trình sẽ bị uot ra thôi.

DinhTuan

mình đã nói là có cách cài để jbak taskman ấn 1 lần là vào được màn hình chính của jbak taskman mà. mình thấy đã ấn nut menu thì ít có pm nào bị thoát ra. chỉ khi nào ấn = phím tắt màu đỏ thì 1 số pm và chuơng trình sẽ bị uot ra thôi.

Posted via Mobile Deviceminh noi la an nut mau do,pm java bi thoat ra ma.con cach chinh nhan 1 lan vao taskman,minh chinh duoc,nhung ma vuong o cho la o man hinh destop bam 1 lan cung vao jbak taskman luon

thanhlongnd

Posted via Mobile Deviceminh noi la an nut mau do,pm java bi thoat ra ma.con cach chinh nhan 1 lan vao taskman,minh chinh duoc,nhung ma vuong o cho la o man hinh destop bam 1 lan cung vao jbak taskman luon

Quái lạ 1 điểm là quá trình TL việt hóa và test, ấn nút đỏ, chương trình sẽ chạy ẩn mà không thoát ra, nhưng ko cách nào mở nó lên bằng nút đỏ.

ấn nhanh nút đỏ nó hiện bảng chọn cấu hình và tắt máy.

Ấn giữ nút đỏ nó hiện bảng ngắt kết nối các ứng dụng.

Tất cả vẫn như cũ, vậy mình mới nghi nó ko tương thích E63 ?

Nynk_102

Quái lạ 1 điểm là quá trình TL việt hóa và test, ấn nút đỏ, chương trình sẽ chạy ẩn mà không thoát ra, nhưng ko cách nào mở nó lên bằng nút đỏ.

ấn nhanh nút đỏ nó hiện bảng chọn cấu hình và tắt máy.

Ấn giữ nút đỏ nó hiện bảng ngắt kết nối các ứng dụng.

Tất cả vẫn như cũ, vậy mình mới nghi nó ko tương thích E63 ?
Máy e ấn 1 lần là mở ngay ra HandyTaskman luôn anh ạ. Chắc ko dùng đc cho dòng E rùi. Định mua E72 mà pm này ko dùng dc thì... Bác nào có e71 e72 test thử xem ạ

@ all: sry các bác, lúc nãy chưa tet kỹ. Bây giờ đã phát hiện ra nguyên tắc hoạt động của nó. Nếu ko có pm nào đang chạy thì ấn phím Red sẽ mở lên Handytakman. Nhưng nếu có thêm 1 hay nhiều pm nữa đang đc mở thì nó sẽ có chức năng của tổ hợp Alt +Tab của Pc. Tức là chuyển qua lại giữa các pm đang dc mở. Xin lỗi mọi ng vì lúc nãy chỉ test với mỗi Handytakman
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Máy e ấn 1 lần là mở ngay ra HandyTaskman luôn anh ạ. Chắc ko dùng đc cho dòng E rùi. Định mua E72 mà pm này ko dùng dc thì... Bác nào có e71 e72 test thử xem ạ

@ all: sry các bác, lúc nãy chưa tet kỹ. Bây giờ đã phát hiện ra nguyên tắc hoạt động của nó. Nếu ko có pm nào đang chạy thì ấn phím Red sẽ mở lên Handytakman. Nhưng nếu có thêm 1 hay nhiều pm nữa đang đc mở thì nó sẽ có chức năng của tổ hợp Alt +Tab của Pc. Tức là chuyển qua lại giữa các pm đang dc mở. Xin lỗi mọi ng vì lúc nãy chỉ test với mỗi Handytakman
Posted via Mobile Device

Không thấy bạn nào dùng máy dòng qwerty test phần mềm này nữa nhỉ, pm này quá tiện ích, chuyển đổi siêu nhanh giữa các ứng dụng đang chạy.

Hi vọng bản cập nhật tiếp theo sẽ hỗ trợ thêm các dòng máy.