• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ared_s60_3_1_2.SymPViet[Cập nhật]

MinhThang

Manager
ared_s60_3_1_2.SymPViet

Chuyển đổi thông minh các ứng dụng đang hoạt động.

* Vẫn chưa biết cách sử dụng các bạn khám phá xem sao nhé!

w2k

PM này vẫn chưa có ai biết nó hoạt động ra sao cả, các bạn khám phá và chia sẻ thông tin nha.

ko có j đặc biệt pác Thắng à. chuyển đổi nhanh các ứng dụng vừa mới chạy thôi. dẫu sao cũng hay đó.

Chỉnh sửa cuối:

thanhquang123

PM này vẫn chưa có ai biết nó hoạt động ra sao cả, các bạn khám phá và chia sẻ thông tin nha.

Posted via Mobile Device Check 1 hôì thì em dã bíêt nguyên lý cua soft ARED rùi rât tuyêt.Pm này cho fép chúng ta chay. ân java,thuong thì hay bi thoát ra luôn.Chi cân 1 fím Red chúng ta có thê chuyên wa lai voi nhung app dang chay ngâm...Thay vì mìh thoát bàng nút Red mà mìh mún vào lai thì fãi vào menu click vào app,chã cân thiêt nua chi cân nhân vào nút Red là vào thãng luôn :D

w2k

Posted via Mobile Device Check 1 hôì thì em dã bíêt nguyên lý cua soft ARED rùi rât tuyêt.Pm này cho fép chúng ta chay. ân java,thuong thì hay bi thoát ra luôn.Chi cân 1 fím Red chúng ta có thê chuyên wa lai voi nhung app dang chay ngâm...Thay vì mìh thoát bàng nút Red mà mìh mún vào lai thì fãi vào menu click vào app,chã cân thiêt nua chi cân nhân vào nút Red là vào thãng luôn :D

đúng rùi đó.nhưng có lúc thì hơi bất tiện với phím đỏ nếu dùng pm này chạy ẩn.

MinhThang

Manager
A Thắng up nhầm cái gì thế, bản này cũ rồi, a nhầm hay dùng rsc cũ thế.

Bản 1.2 ngod4ihiep việt hóa có thêm mấy dòng cơ.

Copy từ web nước ngoài có sao làm vậy, có biết gì đâu mà lầm.

thanhlongnd

đúng rùi đó.nhưng có lúc thì hơi bất tiện với phím đỏ nếu dùng pm này chạy ẩn.

Phần mềm này khá tiện nhưng có 1 bất tiện là nó không chuyển ứng dụng vòng tròn, nó sẽ chuyển từ đầu đến cuối các ứng dụng đang chạy rồi ra menu. Khi đó bấm đỏ sẽ về mặc định mà không thể chuyển tiếp các ứng dụng, lại phải mở 1 ứng dụng đang chạy lên mới bấm tiếp đc.

Sẽ ra bản cập nhật nay mai thôi :)

w2k

Phần mềm này khá tiện nhưng có 1 bất tiện là nó không chuyển ứng dụng vòng tròn, nó sẽ chuyển từ đầu đến cuối các ứng dụng đang chạy rồi ra menu. Khi đó bấm đỏ sẽ về mặc định mà không thể chuyển tiếp các ứng dụng, lại phải mở 1 ứng dụng đang chạy lên mới bấm tiếp đc.

đang đợi bản cập nhật nè.mới test hồi sáng thấy bất tiện quá nên remove rùi.

MinhThang

Manager
Sặc, a đùa e hay là không hiểu thật đó. ?

Tiêu đề là bản 1.2

Down file về từ tên file đến giới thiệu đều 1.1

Chức năng ( các dòng ) lại của 1.0

Vậy là sao ạ :eek:

Long à em nên xem lại đi nhé, anh nói thật là anh không bằng long với cách ăn nói của em đâu? trên máy của anh vẫn là 1.2 nhé, Anh đã test pm của bên Tinh Tế thử rồi đây, không khác gì cả về chức năng, nhìn vào hình chắc em sẽ phân biệt được đâu là của SymPViet và đâu là của TT chứ:

DinhTuan

minh thay ban nay la hoan thien lam roi,minh chuyen ung dung van vong tron ma,tat ca cac phien ban deu the. Ban nay fix them loi khi khoa ban phim van chuyen doi cac ung dung.minh khong thay no co loi gi nua

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
minh thay ban nay la hoan thien lam roi,minh chuyen ung dung van vong tron ma,tat ca cac phien ban deu the. Ban nay fix them loi khi khoa ban phim van chuyen doi cac ung dung.minh khong thay no co loi gi nua

Posted via Mobile Device

Bạn xem hộ Thông tin là phiên bản bao nhiêu vậy bạn? Cảm ơn!

thanhlongnd

Long à em nên xem lại đi nhé, anh nói thật là anh không bằng long với cách ăn nói của em đâu? trên máy của anh vẫn là 1.2 nhé, Anh đã test pm của bên Tinh Tế thử rồi đây, không khác gì cả về chức năng, nhìn vào hình chắc em sẽ phân biệt được đâu là của SymPViet và đâu là của TT chứ:

Oài, sáng em down bản của a về thì TT là 1.1. Giờ down là 1.2. Ngay bài đầu em cũng đã nói a up nhầm chứ ko nói gì khác.

Stop đi anh. Chiều e ol PC sẽ xem a sửa bài hay sửa trog Quản lí file đính kèm chưa. Nếu e sai e sẽ xin lỗi a, nếu đúng a mới sửa cũng mong a đưa ra 1 câu xác nhận.

Chúc a vui.

thanhlongnd

Posted via Mobile Device

Bạn dùng máy gì ạ ? TL dùng E63, lần đầu test ứng dụng này chỉ bật 1 ứng dụng, bấm đỏ nó ra menu và không xoay vòng tròn . Đến giờ vẫn chỉ chuyển 1 vòng rồi ra menu, ko lặp lại. Hay do ko hỗ trợ E63, chán ghê ...

MinhThang

Manager
Oài, sáng em down bản của a về thì TT là 1.1. Giờ down là 1.2. Ngay bài đầu em cũng đã nói a up nhầm chứ ko nói gì khác.

Stop đi anh. Chiều e ol PC sẽ xem a sửa bài hay sửa trog Quản lí file đính kèm chưa. Nếu e sai e sẽ xin lỗi a, nếu đúng a mới sửa cũng mong a đưa ra 1 câu xác nhận.

Chúc a vui.

Anh vốn là người đàng hoàng em à, nếu anh nhầm lẫn anh sẽ sửa ngay, chuyện rất đơn giản đâu có gì là xấu hổ chứ, em cứ xem đi bài anh còn nguyên không hề sửa gì trong đó cả, anh buồn quá nên thấy cái này làm cho vui, xong thì úp lên liền chứ có bản nào khác đâu. Anh chỉ mong em nên kiểm tra kỹ hãy post bài, vì em post bài như thế dễ gây hiểu nhầm lắm đấy.
Em có thể hỏi những Mem đã tải và dùng thì biết độ chính xác của phiên bản.

thanhlongnd

Chán, chẳng hiểu sáng Thanh Long down về kiểu gì nó loạn lên thế, tự dưng loằng ngoằng mất bao lâu.Bó tay thật :(

Sorry a vì sự bất tiện này :(

MinhThang

Manager
Chán, chẳng hiểu sáng Thanh Long down về kiểu gì nó loạn lên thế, tự dưng loằng ngoằng mất bao lâu.Bó tay thật :(

Sorry a vì sự bất tiện này :(

Chắc down lộn Topic của CaoMinh quá Bản 1.1 .:)):)):))