• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARPG Cực Đỉnh Phong Vân Truyền Kỳ

N5320

ARPG Cực Đỉnh Phong Vân Truyền Kỳ ( UPDATE BẢN 320X240 TRANG 3 )

Mình bị mất con N82 rùi nên ko có screenshost nhé, mọi người thông cảm. Đảm bảo nếu ko hay ko bao giờ post bài trên PDA nữa.
Nội dung:
Kể về cuộc chiến giữa Hùng Bá và Phong vân, am thanh và hiệu ứng trong game rất tuyệt. có khoảng hơn 40maps cho bạn kham phá, make up vũ khi và quàn áo, có khoảng 20skin cho bạn tha hồ tung hoành. Đặc biệt là sao khi thu phục đc Hỏa Kỳ Lân thì bạn có thể cưỡi lên nó đc =D>=D>=D>. Nói ít thôi, tự chơi tự khám phá.
( CHƠI GAME KO NÊN DÙNG CHEAST )

Chỉnh sửa cuối:

z01222282682

cho chủ topic mượn vài tấm hình nè :D:D

N5320

Cái này tui test trên 6233 đánh chết HÙNG BÁ rùi đến gặp VÔ DANH mà chưa bít tìm đg đi típ (đến đây LV khoang 70 :) )
P/S: MẤT N82 :(( KO CÒN J ĐỂ NÓI 6TR CỦA TUI

duonglepro

có pro nào Eng hóa 100% giúp ae với,game hay mà chơi toàn mò mẫm,X_X,chỉ cần Eng thôi:((

phunghoan

Cái này có cheat hay lém: ấn vào menu vào chỗ có màu đỏ ở cuối ấn vào nhìn thấy nó băt nhắn tin thì cứ nhắn đi (vì free mà ) thế là cheats đc tui cheat đến lv99 mã hết skill ròi. nhưng gờ cha biết làm ji` vì ko còn Q để làm sau khi giết song con boss Q chán thế

mrporche

Nhưng các đại ca ơi cho hỏi cái làm sao để mất đuôi 7z đc vậy em giải nén ko đc

hoangphonghd

Bạn down về xóa đuôi 7z đi là cứ thế cài vô máy chơi thôi.
Mình có bản 320X240 nhưng ko mang theo DT để tối mình up cho nhé. OK :D