• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARTEMIS & LOVE WM6.1 ROM V28 - Build 20748.1.4.0

PhamQuang

Manager
ROM 3.15.08.28 CHO ARTEMIS & LOVE

= CE OS 5.2.20748 Build 20748.1.4.0 =

Phiên bản V28, WM6.1 dành cho HTC Artemis và Love, trên cơ sở:
- Phát triển phiên bản V27
- CE OS 5.2.20748 Build 20748.1.4.0

Giao diện Diamond cùng 1 số ứng dụng giao diện này.

========================================================================

LINK TẢI ROM V28

* RapidShare:
Mã:
http://rapidshare.com/files/143064609/ARTE_WM6.1_3.15.08.28_B20748.7z

* MediaFire:
Mã:
http://www.mediafire.com/?n6on6tgo0n9

Mã:
[I]Pass. giải nén: [COLOR="Silver"]PhamQuang[/COLOR][/I]

tannguyen

liên tiếp các bản fix lỗi cho dòng artermis, quả thật man Phạm Quang & bác tom ưu đãi cho dòng này quá nhỉ. hihihhihi:) cảm ơn ,mong 2 bác sẽ sớm tạo ra các bản rom độc nhất vô nhị cho anh em thưởng thức nhé

levanquyen

OK! Cảm ơn Bác, tôi đã tìm được 1 soft SCapture rồi. Bác PhamQuang ở đâu nhỉ. Nếu gần thì biếu Bác 1kg cafe Trung Nguyên uống chơi.

Chỉnh sửa cuối:

rainsea

Bản ROM này bị lỗi khi nhắn tin bàn phím chập chờn và khi đọc tin nhắn rồi nó vẫn báo chưa đọc. Bác Quang xem lại giúp.

chickent

Sao em đown về giải nén ko được vật các bác.Download link dưới thì được nhưng ko mở được.con link trên ko đown được.Ai được up lên cho a em dùng với

VDT

Sao em đown về giải nén ko được vật các bác.Download link dưới thì được nhưng ko mở được.con link trên ko đown được.Ai được up lên cho a em dùng với

Muốn giải nén bác nhập pass ở trên đóa.

trinhha

cháu thấy bản rom này của chú PQ chạy rất nhanh, tuy nhiên, khi cháu dùng file explorer/storage, dùng bút để đánh dấu toàn bộ, sau đó để copy thì chỉ đánh dấu được một mục, sau đó phải dùng menu/edit/select all.

blackwhite169

Bác Quang ơi. Sao Rom của bác không đưa thêm WKTask và phần Over Clocking vào Rom! Em vừa mới chuyển từ dòng Prophet sang Artemis. Khi dùng Prophet thì em dùng bản Diamon của bác Sonblack có phần WKTask và Overclocking sẵn có trong Rom luôn! Máy chạy có vẻ nhanh lắm bác Quang ạ! Hy vọng ý kiến của em sẽ đóng góp cho Rom của bác thêm sinh động!

ustpro2

mình dow về bt mà . ban kô giải nén dc chẳng qua ban kô để ý pass do thôi ! hjhjjhj

tomcathct

Anh Phạm Quang ơi, cho em hỏi. Rom này up lâu rồi mà, sao hôm nay lại đưa lên đầu. E đang dùng Rom up theo link cũ, thấy có khác ở thông số sau:
Radio version: 02.69.90
Protocol version: 4.1.13.30

Như vậy là bản rom V28 này đã được chỉnh sửa lỗi gì đó ở Radio và Protocol hả anh? Mong anh trả lời để em biết và up lại rom.