• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Artemis Touch 4.01 WM6.1 WWE ROM, 5.2.19199 (Build 19199.1.0.0) (Full, Lite and Vanil

Leonahart

vinani

Bản 4.01 của Meschle này hơi ngốn pin một chút và HTC Home phải double tap thì mới có hiệu lực, lỗi này Mark đã có nói rồi.

salemgtvt84

E đàn dùng bản của bác Tom, chạy khá mượt, để dùng thử bản này xem đc hem, thấy các tính năng cũng ko có j nhiều đột phá lém thì phải...^.^...

nguoixem

Member
bản này khi cài các ứng dụng vào chạy hơi nặng máy,không có phần romSetting để tắt chức năng tx9.Còn Cube chẳng hiểu sao máy mình không xài được.Mình up và sử dụng bản này mấy ngày,sau đó lại quay về B&B của Tom thấy vẫn khoái hơn.Bây giờ chờ phiên bản mới của bác Tom mới úp tiếp.

salemgtvt84

E cài vào nhưng nặng lém, e nghĩ tại giao diện nên bị thế, e về lại với bác Tom roài...hì hì...

cuongh

bản rom này hình như ko thể hiện tin nhắn theo dang chát thì phải,

tmn

Các bạn hiện đang dùng dòng máy P3300 nên xài qua bản ROM này, tốt nhất là dùng bản LITE no Cube. Thực sự tốc độ được cải thiện rất nhiều và ít hao pin

manhktqd

Active Member
Bản 4.01 full with no cube trong phần setting không có Clean Storage. Các anh em chú ý xem có đúng thế không nhé.

tmn

Đúng vậy Clean Storage không có, nhưng k0 sao, dùng bàn phím để HR cũng đc rồi.

vuchau

Mình đã cài bản Touch Lite with Cube nhưng chẳng thấy chức năng Touch Cube ở đâu? (mặc dù mình đã enable Touch Cube trong mục Touch Flo). Các bác chỉ giáo giúp em với. Thanks

tmn

Touch Cube là 1 chức năng chạy nền, bạn phải gọi nó ra bằng cách vuốt màn hình hoặc kéo thả trong các cửa sổ dài.

vuchau

mình đã hiển thị chức năng Cube được rồi. Cám ơn bạn rất nhiều