• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARTEMIS TOUCH 4.02 WM6.1

tmn

meschle bên xda lại cho ra bản ROM WM6.1 mới cho P3300:

Bản full thêm:
Radio 3.08.90, sửa lỗi Music bar, sửa kích thước hiển thị clock ở HTC home, gửi nhận file tốt hơn, hiển thị clock trên mọi chương trình, Opera mini 4.1, Hbutton sửa lại để thích hợp cới TouchFlo, 4mb pagepool, Thêm Playlist manager...

Download bản full with cube

huydat

Có ai up và nhận xét thêm gì không? bản nào chạy tốt vậy? Full? Lite? Vanilla? Cube hay khong Cube? xin cho nhận xét. Thanks

tmn

Mình đã Up qua bản Full with cube, sau đó chuyển về Lite no cube rồi. Nói chung bản Rom này chạy nhanh và ổn định.

nghianga

Mình thấy bản Vanilla 4.02 này đạt 9 điểm. Bản Vanilla 4.01 và bản B&B 5.0 chậy rất chậm. Bản Vanilla 4.02 chậy rất nhanh (Lưu ý trên mạng có 01 bản Vanilla 4.02 bị lỗi Bluetooth). Mình thích ROM Clean. Xứng đáng để sử dụng

salemgtvt84

Mình thấy bản Vanilla 4.02 này đạt 9 điểm. Bản Vanilla 4.01 và bản B&B 5.0 chậy rất chậm. Bản Vanilla 4.02 chậy rất nhanh (Lưu ý trên mạng có 01 bản Vanilla 4.02 bị lỗi Bluetooth). Mình thích ROM Clean. Xứng đáng để sử dụng
Mình chưa hiểu ý bạn lắm, bạn giải thích cho mình về ROM Clean nhá...:-??

vuquan

Mình đã Up qua bản Full with cube, sau đó chuyển về Lite no cube rồi. Nói chung bản Rom này chạy nhanh và ổn định.

Bạn cho mình xin link down bản 4.02 lite no cube nhé, link rapis bên xda mình không tài nào down đc. Link mega cũng được.
Cảm ơn bạn nhiều!

tmn

Rapid đã mở cho Vietnamese rồi bác, chịu khó down free vào những giờ không cao điểm đi bác:

Touch 4.02 lite no cube

Rom clean là 1 dạng Rom nguyên bản bác ạ.

Các bản Rom do meschle cook thường được đánh giá rất cao bên cộng đồng xda-developers.

vndung

Chương trình Opera mini của bản Touch4.02 bị lỗi không hoạt động được.

huydat

Vừa up bản Lite no cube lên Orbit. bản Rom này chạy nhanh và ổn định. đã thử các chức năng, chạy tốt, ít hao pin, Opera mini không chạy.

nghianga

Rom clean

Mình chưa hiểu ý bạn lắm, bạn giải thích cho mình về ROM Clean nhá...:-??
Rom Clean tức là rom sạch (gần như nguyên gốc) chưa cài đặt gì trong rom đó.
Vì rom clean thích hợp cho mọi người, vì mỗi người một ý thích các chương trìng sử dụng khác nhau. Nên sử dụng rom clean máy sẽ chạy nhanh hơn và có storage lớn hơn các rom khác. các chương trình sử dụng thì mình tùy ý cài vào máy.

vuquan

Rapid đã mở cho Vietnamese rồi bác, chịu khó down free vào những giờ không cao điểm đi bác:

Touch 4.02 lite no cube

Rom clean là 1 dạng Rom nguyên bản bác ạ.

Các bản Rom do meschle cook thường được đánh giá rất cao bên cộng đồng xda-developers.

Cám ơn bạn, nhưng mình đã thử nhiều lần không được, buổi tối và 2-3h sáng cũng không được. Buồn quá!

vuchau

Không biết bản này có tốt không nhỉ? Mình đang xài bản Touch 4.01 lite with cube thỉnh thoảng vẫn bị lỗi.

vuchau

Mình cài thử bản Vanilla 4.02. Dùng OK lắm. Chạy mượt và nhanh. Bản Opera 4 đúng là không chạy được.

cuunon

Link rapi khó down wá các bác ạ . các bác có đường link khách không cho em xin