• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 4 HD [640x360] for S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

zxcvbnmasd

Có lẽ ai cũng đã biết đến Games này,nhưng với phiên bản đầu tiên thì có lẽ ngoài i8910 và Satio thì không máy nào chơi được nhưng giờ đây bạn hoàn toàn có thể tận hưởng game này trên tất cả các máy S60v5.
Tại sao lại như vậy? Vì phiên bản mới này đã được chỉnh sửa lại,nhẹ hơn,nhưng vẫn đầy đủ tính năng của Game để có thể chạy tốt trên tất cả các máy S60v5.
Đã test trên 5530,chạy ngon...Cùng thử xem sao nha!;;)
Developer: Gameloft
Publisher: Gameloft
Language: Russian + English
Screen Resolution: 640x360

DOWNLOAD
Mediafire.com Pass:vitvn.net
easy-share.com
uploaded.to
depositfiles.com

Hay thì thanks nha!:D

wimax16vnn

Lấy thông tin đâu mà dám bảo bản này dc cắt gọt cho nhẹ để chạy trên s60v5 vậy chủ thớt?
tui cài rồi, chạy giật...........vãi................ko chơi dc, như bản cho omina, satio lúc trc thui. chả fải cắt gọt cho nhẹ lại đâu
đã remove, khuyên ae ko nên cài

nec_versa_e6200

Lấy thông tin đâu mà dám bảo bản này dc cắt gọt cho nhẹ để chạy trên s60v5 vậy chủ thớt?
tui cài rồi, chạy giật...........vãi................ko chơi dc, như bản cho omina, satio lúc trc thui. chả fải cắt gọt cho nhẹ lại đâu
đã remove, khuyên ae ko nên cài

Đồng ý. Giật tung xác. Thoát ra mất cả hiệu ứng themes. Phải restart mới đc.

dinhhaanh

mấy dòng s60v5 của nokia trừ n97 có chip 3d ra, còn lại ko có, ko chơi đc game HD đâu

Status
Không mở trả lời sau này.