• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assasin's Creed II full sreen dành cho 5800, các bạn cùng play nhé!

abcdfe

Hình ảnh: (đây chỉ là hình demo còn khi chơi là fullsreen nhé các bạn)

đặc biệt phần 2 có 2 chế độ chơi, chơi có phím điều khiển sẵn (vitural) và chế độ chơi tự do bằng tay (style box)
Game đồ họa đẹp, nhìu cách chơi, âm thanh hay, nói chung game khá good và đột phá hơn phần 1.=D>

Mới đăng bài lần đầu có gì sai các bạn bỏ wa nha. Thấy hay thanks dùm e hay.
Chúc các bạn chơi vui:D

Chỉnh sửa cuối:

suzu_sugus

Trò này nhàm kinh khủng, chẳng khác gì mario cả. Game này của Iphone nặng gần 140MB, giao diện đẹp kinh khủng. Chẳng hiểu sao về 5800 lại ra nôg nỗi thế này. Dù sao cũng thanks

abcdfe

sao bác lại đi so sánh ip với 5800, đây là game của java và 5800 k có chip đồ họa lại đi so sánh với ip.bó tay

hakudo2408

hơ hơ hum trc' em thấy cái này trên mạng nên down về luôn chưa post cho anh em, dù sao cũng thanks chủ 2pic :D:D

Harley123

Khi chơi cái bàn bay gi` đó mình gặp 1 vấn đề là khi sắp bay qua chân cầu nó hiện lên 1 ngón tay ấn xuống mà mình thử mãi mà không bay qua được, có mấy lần ăn maynhưng lần sau thử lại thì chịu.

dat1206

sao mình cài nó báo " this applicaton doesn't support this díplay mode,please reset the screen to continue" là sao vậy ai bik chỉ giúp :)

tqqviet

Mình đang chơi trên 5800, nhưng không hiểu sao không có âm thanh, mặc dù đã bật ON cả music và SFX. Có ai bị như mình không nhỉ?

Lan_Truong

Mình đang chơi trên 5800, nhưng không hiểu sao không có âm thanh, mặc dù đã bật ON cả music và SFX. Có ai bị như mình không nhỉ?

Bạn kiểm tra xem. nếu máy chọn cấu hình Im Lặng thì khi chơi chò nào cũng không có âm thanh dù đã bật ON cả music và SFX.
mình cũng dụngk8 vẫn bình thường mà

tqqviet

Mình kiểm tra rồi, chơi mấy game khác, và cả phần 1 của game này đều có âm thanh. Chỉ bị duy nhất gzme này.

luanquangle147

bạn bị như vậy là do để màn hình theo chiều dọc, bạn cứ xoay ngang lại rồi đợi chút xíu là hết

THCN

Sao mình cài vào 5230 nó hiện lên cái bàn phím 5 chiều, 2 cái nút chọn, thoát và 4 phím ABCD che hết phân nữa cái màn hình, mình tìm đủ mọi cách để tắt mà không được, có ai biết chỉ giúp mình với!

THCN

Sao mình cài vào 5230 nó hiện lên cái bàn phím 5 chiều, 2 cái nút chọn, thoát và 4 phím ABCD che hết phân nữa cái màn hình, mình tìm đủ mọi cách để tắt mà không được, có ai biết chỉ giúp mình với!

Hỏi mà không thấy ai trả lời nên tự mò ra luôn rồi!!! Tự thanks mình vậy!!! :p