• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassin’s Creed Revelations Mobile Game Phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

thienmabadao

game này ko cần phải giới thiệu nữa ai cũng đã biết rồi

còn đây là link
http://www.mediafire.com/?pr6jgtdfjceo9qk

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

sao pác chủ thớt lại nghĩ ai cũng đã biết game này là gì nhỉ? có chắc ko? mình ko biết nó là gì đây này.
nếu muốn biết đơn giản chỉ cần search google là đc nhưng thiết nghĩ khi đăng 1 topic thì ít ra fải có vài lời giới thiệu (hay trích dẫn giới thiệu của ai đó) + hình ảnh cho nó ra 1 topic và đúng nội quy diễn đàn chứ nhỉ? thanks

jack_hunter97

Chắc chủ thớt chưa quen cách thức post bài ở đây + vói nghĩ do game này nhiều người đã từng chơi rồi ( iphone ,psp,xbox. .)

boy_online01

DotA cũng có mấy hero tên Assassin, ko biết trò này nv chính là thằng Assassin nào:D?
Đùa tí chứ chủ thớt cũng nên cho tí thông tin, những người online bằng mobi như mình thì ko rảnh để sệt Google đâu. Tốn Kb.

JohnyNguyen

Đề nghị bạn chủ Thread thêm ảnh và giới thiệu cho đúng quy định của 1 topic nhá @@

Status
Không mở trả lời sau này.