• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Astraware Westward v.1.0.2-Miền Tây hoang dã

xuandung11a2

Well-Known Member
Astraware Westward v.1.0.2

Hỗ trợ:WM2003-6.x, WMSP5-6 màn hình QVGA,VGA,SQVGA(WVGA chưa test)

Giới thiệu:
Bạn từng mê mẩn câu chuyện về chàng cao bồi LuckyLuke với tài bắn súng nhanh hơn cái bóng của mình , say mê với những game chiến thuật?Vậy thì chắc chắn Astraware Westward sẽ làm bạn hài lòng.

*Cốt truyện : bạn đóng vai những ngừoi khái phá miền tấy ( lúc đó còn hoang sơ) công việc ko dễ dàng chút nào bởi lúc đó miền tây là thiên đường của nạn cướp bóc , thổ dân ... bnaj hãy tỏ ra là 1 người lãnh đạo tài tình . giúp mọi người vượt qua khó khắn ( nv cao cả quá )
Gameplay :hơi khó nắm bắt nếu bạn ko phải là tay chiến thuật cứng cựa . game đòi hỏi vốn tiếng anh kha kha ( lúc khởi đầu với tôi hơi khó khăn vì tôi dốt English lắm) , nói trước để bà con chuẩn bị tinh thần .Game chơi theo cốt truyện , thường game sẽ yêu cầu bạn đạt đến 1 chỉ số nhất định ( tiền , gỗ ...) thì sẽ coi như hoàn thành .tuy mỗi của khác đôi chút nhưng chung chung sẽ là như thế này : bạn sẽ được giao 1 nhóm nông dân ( từ 2 đến 3 người gì đó) , bạn sẽ cho họ xây dựng giống đế chế ( nhưng có phần hóc hơn) , có rất nhiều công việc : đốn cấy , khai thác vàng ...( sẽ có 1 số như lương thực hoặc vàng rải rác trên đường , bạn hãy cố gắng lục bản đồ để tìm , đỡ mất công khai thác ) .Sau khi thành phố cảu bạn đã êm êm , bạn có thể trang bị thêm các công trình khác như : sở cảnh sát , quán bar , hotel ...Lưu ý : thành phố càng phát triển , nạn cướp bóc càng tăng .Vậy có thể nói là xong phần game play .Tôi đánh giá cao về game play của trò này , khó mà dễ.
*Hình ảnh : Hình ảnh của game trông khá bắt mắt và ngộ nghĩnh . Đặc biệt game chơi trên màn hình VGA đồ họa mịn màng đã con mắt.=D>
*Âm thanh;đạt mức tốt , các bản nhạc du dương phần nào giúp người chơi thêm buồn ngủ .:))
Một game rất đáng chơi phải không?Nào, các bạn còn chờ gì nữa mà không thử?:)

Thông tin thêm:
Here
Download

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

cho minh xin link westward cho wvga

Chỉ hỗ trợ các loại màn hình : * Native 240x240
* Native 240x320 (QVGA)
* Compatible 320x240 (QVGA Landscape)
* Native 320x320
* Native 480x640 (VGA)
* Compatible 640x480 (VGA Landscape)