• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asus P525 bị treo đứng máy,mất chuông

Censord

Em đang xài con Asus P525 ,,em đã up Rom 6.1 cả năm nay vẫn chạy tốt không có bị gì ..hông hiểu sao mấy bữa nay nó bị treo liên tục,,mất tiếng luôn,,gọi tới thì không hiện lên gì hết ,rồi không có chuông luôn,,rồi đứng máy luôn,,,,vô một chương trình hay danh bạ v..v.... là nó treo mấy bấm nút power tắt máy cũng không đc luôn ,,chỉ RESET lại thì mới vô đc nhưng vô trong thì nó kô có chuông ,,chạy đc một tí là lại treo máy,,chỉ khi nào vô Deaulf Settings lại thì nó mới có tiếng lại và xài bình thường và không treo máy nữa ,,,nhưng mà khi tắt máy mở lại thì nó lại bị y như cũ,,em đã thử diệt virus cũng không đc, hay Up ROM lại thì nó lại chạy tốt nhưng mà tắt máy mở lại thì nó lại bị tiếp như dzậy..em đã thử Up các bản Rom khác đều bị tình trạng như dzậy..tới lúc này thì em thật sự bó tay nói em nó,, các pro nào đã bị tình trạng giống em thì xin giúp em với.
Mọi người giúp em cách khắc phục nó với...cám ơn mọi người trước rất nhiều..