• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 ROM WM 6.1 PDAVIET (Build 19960.1.2.2) DIAMOND STYLE Version 2

ancola66

Super V.I.P
ASUS P535 ROM WM 6.1 PDAVIET
(Build 19960.1.2.2)

DIAMOND STYLE Version 2

520 & Overlock 624

Gửi lời cảm ơn đặc biệt đến :

MAN Pham Quang
MOD Sonblack
TMOD Lamson
TMOD Khacduy1978
VIP Minhanhtran
XDA DEVERLOPERS

Cảm ơn tất cả các bạn đã nhiệt tình ủng hộ

Sơ lược bản ROM :

* Bản Rom này được port từ bản rom ship của dòng Raphael (Build 19960.1.2.2) nên chạy khá nhanh . Ram ổn định.
* Cơ bản vẫn là bản ROM sạch ( Clean ROM )
* Giao diện chủ đạo BLACK DIAMOND

Các tiện ích nhỏ được tích hợp thêm :

* Ring tone default ( Nhạc chuông mặc định) : Bài Innovation của Diamond
* Elarge StartMenu Diamond
* Glossy Black bar
* Free Ram
* psShutXP với giao diện Diamond
* Diamond Dialpad
* Diamond Calculator
* GPS catcher
* Pim Backup
* Sim Manager
................

VERSION 520
DOWNLOAD

VERSION 624
DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Nemmatlanh

Đang down về Up thử,nhìn cái giao diện đã muốn Up ngay rồi,cái DialPad nhìn to đẹp quá,thế này đi đường mà nhấn bằng 1 tay chắc khó lệch lắm :))

HHN

Well-Known Member
Lại cóa cái để vọc òi., cám ơn bác Ân nhìu nhé, em đang down những chắc mai mới up được :D , up xong sẽ "rè viu" cho các bác sau nhé :))

baomeo

Thất vọng tràn trề, vừa up 3 lần không được, lần nào cũng chỉ lên màn hình ASUS rồi là đen kịt luôn. Các bác thử xem thế nào nhé, em lại quay về bản của bác Khacduy1978 đã.

ancola66

Super V.I.P
Thất vọng tràn trề, vừa up 3 lần không được, lần nào cũng chỉ lên màn hình ASUS rồi là đen kịt luôn. Các bác thử xem thế nào nhé, em lại quay về bản của bác Khacduy1978 đã.
Ảnh minh họa là chụp trên máy của mình sau khi úp đó :D. Tất cả đều phải test rất kĩ trước khi up lên diễn đàn .

HHN

Well-Known Member

Chài oi em up (bản 624) vẫn chạy phà phà nè, bác up bản nào vậy.
Cám ơn bác Ân rất nhiều, bản này giao diện rất đẹp nhưng có một cái em lại không thích, chắc lại phải up lại bản V1 của bác thôi :(( là do cái phần phone đới bác à, bản cũ khi em muốn tìm tên "NGOC" chẳng hạn em sẽ ấn 6462 nó sẽ hiện nên tất cả các tên mà trong đóa có "NGOC" bản này có hiện nhưng chỉ khi ấn "Hide Keypad" thì nó mới hiện ra :( với cá nhân iem thì không tiện lắm nên đành phải down vậy :((

baomeo

Mình up bản 624 đó, đúng 3 lần mà không lần nào boot được lên, trong quá trình up không có báo lỗi gì cả, up lại bản của bác Khacduy1978 lại chạy ngon.

ancola66

Super V.I.P
Mình up bản 624 đó, đúng 3 lần mà không lần nào boot được lên, trong quá trình up không có báo lỗi gì cả, up lại bản của bác Khacduy1978 lại chạy ngon.
Thế thì máy của bạn không chịu được " Nhiệt" roài:)). Bạn thử tải bản @520 thử xem sao :D

ancola66

Super V.I.P
Where is the network settings? :)
Because softwares supports not yet perfect equilateral connection (example as HTC network wizard...) , I isn't integrated into this phantom ROM. I see to primely remain that setup is manual, because like that there will compatibly wherew. Thanks

fuman8770

I test this rom for a week and i found a problem, with oc version, sometimes when people call me over minute of call or less they can´t hear me but i can hear them :-??. With others roms, include diamond v1, i haven´t found this problem.

Thank´s for your great work =D>=D>

Chỉnh sửa cuối: