• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM 6.5.3 Pro Build 28223 5.3.3 Lesscro

qqonline33

Rom mới do Lesscro build. Các bạn UP thử và cho nhận xét nhé.

Chi tiết xem tại đây

WM6.5.3 build 28223 WWE Lite & FULL

WM6.5.3 build 28223 WWE Xtra-Lite

alanlee

Hi phiền bạn up vài tấm ảnh lên nghen :p

àh mà cảm nhận của bạn thế nào ? :D

alanlee

Mình up bản Full rồi nhưng khi có điện thoại tới thì không thèm hiển thị tên tuổi gì cả X_X, khi hide Sim vẫn thế, trong cuộc gọi nhỡ mới có tên :-/

linhkt9

bác test thử các tính năng khác xem có bị lỗi j nữa ko ợ, wifi + gps của em nó thế nào hả bác ?, em nó có chạy được vietmap r12 k ạ?

linhkt9

vừa cài xong bác ạ, rom tiếng anh mà lòi ra cái thứ ngày tháng = tiếng Pháp ^__^

linhkt9

cài xong rom rùi, chạy okie, tự nhiên h cắm sạc thì pin ko nhận điện, máy thì vẫn nhận là sạc đang cắm. hic

linhkt9

hóa ra do pin em bị lỏng, chèn giấy cứng vào lại okie, ^__^, vẫn đang test rom mới này..... ai xài có phát hiện j hay hay thì báo cho anh em biết nhé, thanks all

MrDeath97

MỘT CHỮ "CHOÁNG" :ar!

MÌNH CÒN BỊ KHI CÓ NGƯỜI GỌI ĐẾN, KHÔNG HIỂN THỊ TÊN TUỔI X_X

Bản 6.5 cũ của Lesscro cũng bị vấn đề đấy. Người khác gọi đến có lúc máy ko thèm bắt sóng :)).

MrDeath97

Vậy là có tiến bộ rồi :p
Hi vọng bản kế tiếp

alanlee có giữ bản 6.5 23041 của khacduy cook ko? Up lại giùm mình với. Muốn đổi gió sang 6.5 do pdaviet mình cook mà link đó die rồi :(.

MrDeath97

Hiện tại đã có bản sửa lỗi của Stouph trên trang của Lesscro. ROM mới, build 23534. Nhanh, mượt, ăn RAM, chưa thấy vấn đề gì.

NokiaN900

Mấy bác cho em hỏi,Em dang xài con P535 mà ko biet sao khi Up ROm 6.5 len thì khi chạy chưởng trình hỗ trợ dịnh vị GPS Utities, khi ấn vào Menu thì lại mở mục bên View ko mở len Menu dc, em thử mấy bản Rom 6.5 vẫn zậy, bác nào biết nguyên nhân hay co thử qua xin cho em ý kiến, cám ơn các bác!. :(