• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM6.1 PDAVIET (Build 19971.1.2.6)

tincoi

Khắc Duy à bản này ko xem đươc ảnh chụp ở (thumbnails) bạn xem lại tý

AnhQuynh

Well-Known Member
chỉ mình cách sử dụng với

Bạn vào Settings, vào Personal ==>Lock tick vào Promp if device unused for:
trong mục Password và Confirm bạn nhập Pass bảo vệ giống nhau (Lưu ý là không nhập chữ chỉ nhập số, ít nhất là 4 ký tự số và không nhập số dễ nhỡ theo dạng 1234, hay 0000)

Mình đã thử rồi mới bảo là làm được, bạn thử xem

AnhQuynh

Well-Known Member

Đúng là chức năng này không sử dụng được.
Không hiểu sao khacduy1978 lại chuyển SimManager về v1.0 ? Để Version mới mình thấy Copy không bị lỗi và load contact nhanh hơn?

khacduy1978

Well-Known Member

Đây là file sửa lại lỗi thubmnail. Bạn down về máy và cài là ok.

Đúng là chức năng này không sử dụng được.
Không hiểu sao khacduy1978 lại chuyển SimManager về v1.0 ? Để Version mới mình thấy Copy không bị lỗi và load contact nhanh hơn?

Vì SimManager này tương thích với P535 tốt hơn là HTC SimManager. Cụ thể là bạn có thể chỉnh phần Sim Information với chương trình này, còn HTC SM thì không được. Và SM này là của Asus làm cho dòng máy Asus đó.

Chỉnh sửa cuối:

tincoi

cám ơn các bạn. Chúc Khắc Duy tiếp tục có các bản rôm mới hay hơn đẹp hơn nữa trình làng để mọi người cùng thưởng thức.

juliorocha

Please, install in new ROM the Network Winzard, for automating detecting the all network of word.

Please...

Thanks