• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM6.5 PDAVIET (Build 23004.5.3.0)

khacduy1978

Well-Known Member
ASUS P535 PV-ROM WM6.5
CE OS 5.2.23004 (Build 23004.5.3.0)

Special Thanks:

SM PhamQuang
AM Sonblack
AM Dvha79_ddt
Mod Ancola66

PDAmobiz.com & XDA-Developers.com

Bản Rom này không thay đổi so với bản trước. Chỉ thay đổi OS mới mà thôi. Cảm nhận cá nhân thì bản này chạy nhanh hơn các bản trước. Các bạn cùng test thử nhé.

Link download: ASUS P535 PV-ROM WM6.5
CE OS 5.2.23001 (Build 23001.5.0.60)

Special Thanks:

SM PhamQuang
AM Sonblack
AM Dvha79_ddt
Mod Ancola66
PDAmobiz.com & XDA-Developers.com

Bản Rom này không thay đổi so với bản trước. Chỉ thay đổi OS mới mà thôi. Các bạn cùng test thử nhé.

Link download: http://www.mediafire.com/download.php?j03mzd241el
Một vài hình minh họa:

Một vài hình minh họa:

Chỉnh sửa cuối:

f50fd

hi, thx for the update, but seems the link is not update, isn't it? thx again

ForceField

I also noticed a problem on the icons.
The selected state of the icons has a problem:
When you click on it it shows some weird graphics

vihali

Thanks,

What is new in this room?
Please give some info.

He said in Vietnamese

Bản Rom này không thay đổi so với bản trước. Chỉ thay đổi OS mới mà thôi. Các bạn cùng test thử nhé.

meaning that this version is not much different to the previous one except the OS. You guys'd better start learning Vietnamese :)):)):))

vihali

Xin lỗi sự khác biệt đã được viết xuống thật sự. :)) :D

:)):)):)) No VNmese can understand that sentence. I guess you have used some translator engine so I tried to convert it back into English, providing no idea about its root language.

It becomes

Sorry difference was actually written down

Haha, that really sucks! But it's a nice try anyhow.

BTW, why don't you try using translator engine to get the meaning of the very first post? This is how it works, not so perfect but hope you still get the idea

Rom version is not changed compared with the first. Just change new OS only. Personally feel it is running faster than the previous version. You try the same test nhé.

The last sentence should've read "Let's try it (together)"

DuaBeo35

Ặc ặc không biết thằng ku nhà mình nghịch cái j mà cái đồng hồ trên Start menu biến thành ... analog????

Tìm mãi không biết chỉnh chỗ nào? Bác nào biết chỉ giùm mình với hic hic

ROM này khá mượt.

Có điều thằng win 6.5 này rắc rối quá. Cứ khi nào cài thêm chức năng vào thằng Cpanel hay thay đổi icon... là nó thanh đổi themer... vãi.

qqonline33

Ặc ặc không biết thằng ku nhà mình nghịch cái j mà cái đồng hồ trên Start menu biến thành ... analog????

Tìm mãi không biết chỉnh chỗ nào? Bác nào biết chỉ giùm mình với hic hic

ROM này khá mượt.

Có điều thằng win 6.5 này rắc rối quá. Cứ khi nào cài thêm chức năng vào thằng Cpanel hay thay đổi icon... là nó thanh đổi themer... vãi.

Hơ. Bạn dí vào cái analog ấy,là nó cho chọn thành digital ngay í mà...

Chỉnh sửa cuối: