• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM6.5 PDAVIET (Build 23081.5.3.0)

dohongphuc

có vấn đề với wifi đấy :D
bật mãi ko lên. cứ đơ đơ.
Đây là bản 6.5 ngon nhất mình thấy nhưng vẫn có lỗi :(
đành dùng bản 6.1 cho lành

vuhavkx

cho mh hỏi chút,sao khi mh up xong thì nó khởi động lại chỉ vào màn hình chờ và hiện ra align screen.rùi ko vào dc nữa.chỉ giúp mh với

TranMinhMan

Super V.I.P
cho mh hỏi chút,sao khi mh up xong thì nó khởi động lại chỉ vào màn hình chờ và hiện ra align screen.rùi ko vào dc nữa.chỉ giúp mh với

Có lẽ bạn mới dùng WM!?:-/ Khi up xong vào tới align screen thì bạn dùng bút chấm theo dấu + để canh màn hình thì nó mới vào tiếp được!;)

thang812

mình cũng bị lỗi wifi dù máy báo đã kết nối, cả vấn đề tắt rung phản hồi nữa.

Pretty

Down về rồi mà thấy mấy bạn nói bị lỗi wifi nên chưa dám thử :(:(

nkl

mình cũng down về xong nghe lỗi quá làm k dám, mà trước giờ mình chưa bao giờ up rom nên mình hỏi ngu cái là sau khi up thì chức năng gps có xài bình thường không? hiện nay cái ROM hiện tại cài theo máy từ ngay mua tới giờ mình thấy cũng tốt lắm k có vấn đề gì vậy có cách nào mình backup lại không đề phòng trường hợp ROM lỗi thì mình cài lại?'
cám ơn nhiều