• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS-P550 & VF-1520 WM6.1 V04 - Build 19214.1.0.4

PhamQuang

Manager
ROM V04 CHO ASUS-P550 & VF-1520

= CE OS 5.2.19214 Build 19214.1.0.4 =

Phiên bản chỉnh sửa V04, WM6.1 dành cho Asus P550 và Vodafone 1520 được chỉnh sửa, thay đổi.
Dựa trên cơ sở Build 19214.1.0.4.
- Thay đổi version mới Audio Manager
- Tích hợp EnlargedStartMenu

- ROM dựa trên cơ sở ROM 6.0 cho Asus P550
- Sử dụng giao diện Diamond.

LINK TẢI V04 CHO ASUS-P550 & VF-1520:

* RapidShare:
Mã:
http://rapidshare.com/files/147452615/VF1520_WM6.1_V04_WWE_B19214.rar
* Host Centu: Với User và Pass tải là: PDAVIET
Mã:
http://centu.net/pdaviet/xuantruong/PPC/ROM V04 ASUS-P550 & VF-1520 WM6.1 WWE B19214.rar
Mã:
[I]Pass. giải nén: [COLOR="Silver"]PhamQuang[/COLOR][/I]

haiyen2410

Member
Cháu cũng không down được chú QUANG ạ. Cháu đang dùng v2 tải hồi đầu tháng, vậy mà bây giờ đã lên v4 rùi. Phục chú ghê!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Đã Down về và Up lên Host khác cho các Bạn không Down được trên Rapid! Link ở bài đầu giới thiệu Rom!;;):)

intershop

LINk vr.4 bi loi rùi các bác ơi... em dow về được mà giải nén không được...

hpdefalcon

LINk vr.4 bi loi rùi các bác ơi... em dow về được mà giải nén không được...
vớ vẩn, lỗi đâu mà lỗi.. pass giải nén vẫn là PhamQuang mà. Bác Quang ơi, cháu up lên nhưg vẫn chưa dùng đc vietmapr12. :((

huysmall

Thanks bác Quang. Ah, bác cho em hỏi với bản ROM này thì dung lượng thẻ nhớ có thể đọc đc tối đa bao nhiêu ah? Thanks.

Hungpdahl

Well-Known Member
Mình up rùi xài bình thường mà VietMap xai ok sóng đầy như bão luônn....

lonebeast

Bản ROM này hay tuyệt (sử dụng trên Asus P550) chạy vừa nhanh lại vừa ổn định, mọi kết nối đều oki

Hungpdahl

Well-Known Member
Bản này nếu tes trên ASUS thì vô tư còn tes trên vodafonne1520 thì bị no GPS.Hy vọng anh Quang sớm có bản mới.

lonebeast

Có ai bị lỗi như em không? Máy rất hay treo khi nhận 2 cuộc gọi một lúc (đang nghe mà có cuộc khác gọi đến ý mà)

cảm ơn bác Quang, đây là bản rom rất tuyệt vời. tuy nhiên trong quá trình sử dụng máy dễ bị treo, kết nối BT không được, camera hỗ trợ thẻ nhớ kém. hy vọng bác sớm cho ra đời bản rom mới (nhờ bác test trên Vodafone1520). đa tạ. sẵn sàng up rom

haiyen2410

Member
cảm ơn bác Quang, đây là bản rom rất tuyệt vời. tuy nhiên trong quá trình sử dụng máy dễ bị treo, kết nối BT không được, camera hỗ trợ thẻ nhớ kém. hy vọng bác sớm cho ra đời bản rom mới (nhờ bác test trên Vodafone1520). đa tạ. sẵn sàng up rom

Máy của cháu (Vodaphone 1520) thì dạo này bị tắt máy suốt chú ạ, lại phải bật máy khởi động lại k biết làm sao? Cháu cũng gặp phải những vấn đề trên: k dùng được BT, GPS. Máy chạy chậm, đặc biệt là bàn phím, mỗi lần muốn đổi sang loại bàn phím khác phải chờ rất lâu thì cái bảng các bàn phím mới hiện lên. Camera cũng rất chậm.
Tin nhắn thì cháu mới gõ khoảng 180 ký tự nó đã báo là có 4 tin nhắn rồi, sợ quá:((.
Mong chờ bản Rom mới của chú.