• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Atom thử mọi cách đều không gửi được bluetooth?

songdau115

máy atom của em nhận bluetooth được khi gửi thì không được , mấy bác giúp em với

minhthi

up về ROM gốc WM 5 đi bạn.Search trên anh guGồ nhé.hiện tai đa số ROM 6.5 đều có vấn đề về bluetooth

UBBnZq

chẳng hiểu sao tớ dùng bản helloworld bắn gửi ầm ầm bằng persian blue. pin 0% mới hết :| bản duy nhất như vậy đó, bản 6.1 ngày trước toàn đến 50% là tắt ngúm. chắc tại máy tớ chỉ hợp với 6.5 ;))

tatthanh_it

Theo mình nghĩ là do bản ROM đó có vấn đề,Bạn thử up lại bản khác xem sao.
Nếu không đc mang qua bên mình,mình xem xét cho
Mình ở 564 Trần khát Trân - Hà Nội

songdau115

mình đã thử những bản rom khác cũng như vậy , chắc là do mani rồi , bác nào có kinh nghiệm chia sẽ cho em với thank mấy bác nhiều

tatthanh_it

Nếu là phần cứng có lẽ là hơi khó đó bác à.Tại dòng HTC chẳng có sơ đồ mà sửa gì cả :(

bansequen

up lại rom đi bạn hồi trước mình cũng bị thế. Chỉ cần up lại rom gốc thế là lại ok thôi.

Hoanglong_lc

máy em cũng bị tình trạng tương tự nhưng k biết làm kiểu j cả.em mua lại máy ở tiệm nên không biết là room bản bao nhiêu cả có cách nào không júp em với

minhthi

vào đọc lại cách uprom
up về rom gốc
hiện này đa số các rom sau này đều không hỗ trợ bluetooth bạn ah

hai_vuong

máy atom của em nhận bluetooth được khi gửi thì không được , mấy bác giúp em với

bạn vào start/settings/connections/bluetooth/mode/ đánh dấu vào 2 ô vuông đó trước khi gởi và nhận bluetooth. hy vọng giúp được bạn giải quyết vấn đề trên. thân.