• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AudioNotes PHẦN MỀM GHI ÂM

loveblue

Super V.I.P
Ứng dụng MASPware AudioNotes giúp bạn có thể dễ dàng ghi lại âm thanh ghi chú mọi lúc mọi nơi , dù ghi âm một cuộc họp hay ngoài trời hoặc khi bạn có một ý tưởng tuyệt vời bất chợt trên đường .AudioNotes hỗ trợ lưu lại vị trí ghi âm hiện tại để có thể theo dõi và tiện sử dụng về sau. AudioNotes đi kèm với một bản đồ, trong đó cho thấy vị trí ghi âm của từng file âm thanh.

Linh tải :AudioNotes
Linhk mediafirehttp://www.mediafire.com/file/9jhlsmp5mhxntum/AudioNotes.xap

Chú ý : tất cả các games và phần mềm đăng tải ở forum đều do AVMod Tom tự CrAcK , nếu các bạn mang đi các forum khác , xin hãy link đến bài post gốc

Chúc vui !

hoanganh174

Cám ơn loveblue về bài viết nhưng bạn chỉnh sửa giúp đường link nhé, vì mình download thì nó ra file phần mềm Tự tập Yoga bạn ạ. Tks bạn nhiều.

Hungsimex

Chào bạn,

Phần mềm của bạn rất hay, nhưng mình không biết liệu phần mềm này có ghi âm được cuộc gọi không?