• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Audition Mobile - Game nhảy au cực hay

lamhoai2008

Audition Mobile - Game nhảy au cực hay trên di động

Hôm rồi thấy gấu chơi game này, cũng ham hố chơi theo coi thế nào (thật ra là muốn lấy lòng gấu thôi). Cũng lên play store tải về, chơi cho biết ai ngờ hay phết các bác à. Hôm nay, mình muốn chia sẻ cho các bạn.
Thể loại: Dance -- Feel The Beats

Tên game: Audition Mobile - đây là game dành cho mobile. Hiện tại chỉ chơi trên máy chạy Android (nghe bảo sắp tới ra bản trên iOS). Các bác cứ vào Google Play gõ “Audition Mobile” là ra luôn và ngay.

Cách chơi: khá giống với cách chơi Audition trên PC do VTC phát hành.

• Sử dụng các phím mũi tên bên góc trái để hoàn thành các yêu cầu.
• Ấn phím “↑” bên góc phải vào đúng khoảng sáng trên thanh nhịp điệu phía trên.

Hình ảnh: mặc dù không có nhân vật thể hiện các động tác nhảy theo việc hoàn thành các phím trên màn hình nhưng với background được thiết kế đẹp mắt, mình nghĩ nó cũng khá là tốt.

Âm thanh: có thể nói đây là điểm mạnh của game. Còn gì tuyệt vời hơn là chơi game + vừa nghe những bài nhạc mà mình yêu thích. Với kho nhạc gần 1000 bài với các bài nhạc hot nhất từ nhạc Việt , nhạc Hàn, Âu Mỹ… Mình nghĩ rằng các bác sẽ cảm thấy hài lòng với Audition Mobile.
Có 3 chế độ chơi để các bác lựa chọn:
• Luyện tập: để kiếm xu và lấy king nghiệm. Đồng thời làm quen với cách chơi và nâng cao kĩ năng.
• Thử thách: để tham gia vượt các thử thách từ dễ đến khó, ngoài số xu và kinh nghiệm cao hơn mức bình thường đây còn là nơi giúp bạn khẳng định trình độ của mình..
• Thi đấu: với chế độ chơi này thì bạn có thể khiêu chiến vũ đạo với các boss trong game là các vũ công chuyên nghiệp để tích lũy thêm điểm thi đấu.

Người chơi có thể vào Cửa Hàng để tải các bài hát mới với hàng ngàn bài hát có sẵn và được cập nhật hàng tuần.
Ngoài ra, khi vào cửa hàng, click vào quảng cáo hay chọn tính năng chia sẽ sau khi nhảy xong các bác sẽ nhận được thêm xu.

Link down trên Google Play nè các bác:
https://play.google.com/store/apps/d...audition&hl=vi

Một số hình ảnh để các bác “soi” cho chi tiết

Chỉnh sửa cuối: