• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AutoHello v1.00 PM dựa vào cảm biến khoảng cách để trả lời c.gọi

kienvp

AutoHello v1.00 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

ứng dụng của hãng SBSH .pm này dựa vào cảm biến khoảng cách của mobile ,giúp bạn trả lời cuộc gọi đến một cách nhanh nhất và thuận tiện nhất .
khi có cuộc gọi đến bạn chỉ việc lấy đt ra khỏi túi, đưa điện thoại lên đặt nó bên cạnh tai của bạn và bắt đầu cuôch trò chuyện .
ứng dụng không sử dụng gia tốc nên tác động tới pin là tối thiểu .

các bạn vô đây thảo luận cho vui :http://www.pdaviet.net/showthread.php?97817-AutoHello-v1.00-PM-d%E1%BB%B1a-v%C3%A0o-c%E1%BA%A3m-bi%E1%BA%BFn-kho%E1%BA%A3ng-c%C3%A1ch-%C4%91%E1%BB%83-tr%E1%BA%A3-l%E1%BB%9Di-c.g%E1%BB%8Di&p=1304435&posted=1#post1304435

Last edited by a moderator:

ShenTran

phần mềm cũng hay

phần mềm này cũng hay hay lắm , nhưng trong truòng họp có cuộc gọi đến mà điện thoại ở trong túi thì nó cũng tự bắt máy ! nói chung phần mềm này rất hay rất có ích ! thanks Pác

kienvp

phần mềm này cũng hay hay lắm , nhưng trong truòng họp có cuộc gọi đến mà điện thoại ở trong túi thì nó cũng tự bắt máy ! nói chung phần mềm này rất hay rất có ích ! thanks Pác

đt ở trong túi nó không bắt máy đâu bạn nhé :D

vipnts

chán lắm cái này để trong túi vẫn tự bắt máy bình thường.Vì nó dùng cảm biến khoảng cách ,chẳng khác jif cái cảm biến ứng dụng PocketSensor.1.30 Việt Hóa - Tự khóa/mở khóa dựa vào cảm biến k.cách
http://www.pdaviet.net/showthread.p...t-Hóa-Tự-khóa-mở-khóa-dựa-vào-cảm-biến-k.cách

Em đố bác nào bảo là bỏ túi quần không tụ helllo đấy .người ta mơpis gọi fats chưa kip lây ra khoi tui quần là tụ đông kêt nối mất rồi hic hic
Các pro xem lại nhé

caotuanan

sao dạo này mấy cái hình bác kienvp up sao tui k nhìn đc vậy?có bác nào giống tui hok?