• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AutoProfiles v3.0

troly

Well-Known Member
Xin chào

Mình hoàn toàn ủng hộ bạn vào nhóm Việt hoá. Bạn đăng ký vào nhé! Thân

kp_enter

Thế từ bây giờ.Các PM VH của bạn ghi rõ là SymPViet nhé :D.Cộng đồng VH PV đón chào bạn ;)

cảm ơn bạn đã ủng hộ :D mình vừa đọc quy định của nhóm SymPViet thì quy định thứ 6 yêu cầu phải có ít nhất 5 pm đc up lên diễn đàn :(. Đã là nội quy thì phải theo thôi :p mình sẽ cố gắng hoàn thành thêm 3 pm nữa rùi nộp đơn cho SM Kojiro cũng chưa muộn :D

Kojiro

Super V.I.P
cảm ơn bạn đã ủng hộ :D mình vừa đọc quy định của nhóm SymPViet thì quy định thứ 6 yêu cầu phải có ít nhất 5 pm đc up lên diễn đàn :(. Đã là nội quy thì phải theo thôi :p mình sẽ cố gắng hoàn thành thêm 3 pm nữa rùi nộp đơn cho SM Kojiro cũng chưa muộn :D

Đọc kỹ qui định là tốt :p

Ráng làm thêm cho đủ số lượng PM nha em. Mà nè bản trên đã ra đến 3.10 rồi, em làm bản cũ rồi nhé >:) À mà cũng đừng nên viết tắt, phải thử kí tự chừng nào lỗi mới viết tắt nhé.

vietnam0

bạn ơi ! mình cài nó báo chạy thử 10 ngày ! Bạn cho mình kEY nhé ! Thanks