• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.

kakashi_bg

AVATAR bộ phim bon tấn đc chờ đợi nhất trong năm.Dựa vào cốt chuyện cuẩ phim gamloft đã chuyênt thể thành 1 game java rất hay.game có đò họa đẹp và âm thanh miễn chê.có đày đủ fiên bản hỗ chợ các loại màn hình.chúc các bạn chơi vui vẻ :D

kakashi_bg

Xưa rồi! dở òm ấy mà! Hình như cậu là mem mới thì phải? =))
hix,lần đầu em post bài,có gì sai sót mong các bác thông cảm,góp ý cho em.nếu game này đã có ngườì post rùi thì mong MOD del tp rùm em :(

salemthecat100

thanks for sharing, mà game này có bạn pót rồi, gameplay thì hơi tệ, sao dạo này gameloft chất lượng game ko tốt nhỉ, nhiều game ko hay

toan_829

hi,k sao,vẫn thaks 4 share..lần sau search trc rùi post cho chắc cú bạn à..mong bạn có nhiều đóng góp cho dđ nha :D

tux4892

? Giải nén ntn bác! Xóa 7z chuyển sang zip với rar đều k được
Posted via Mobile Device

rgx120

game trên đt,đặc biệt là các game theo phim,thường chỉ để quảng cáo,nen các bạn cũng thấy phần giới thiệu game lúc nào cũng available on Xbox 360,PS3 đó sao,nên các game trên đt đa phần rất dễ chơi,hi vọng trong tương lai điều này sẽ thay đỗi,play for fun---> free for fun

Status
Không mở trả lời sau này.