• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Avira antivirut 6.39 kr@k

Sanvu88

Member
Avira Antivirus 6,39 Cr@ck@d với giấy phép cho đến năm 2013 và cùng với cập nhật trực tuyến Tính năng * Đáng tin cậy bảo vệ chống lại virus tấn công thiết bị đầu cuối di động của bạn. Bằng cách này bạn không thể lây nhiễm cho bản thân hoặc truyền nhiễm cho người khác * Cung cấp khả năng, đa từng đoạt giải thưởng virus AntiVir và công nghệ bảo vệ phần mềm độc hại với mức độ rất cao về bảo vệ, đặc biệt thiết kế để sử dụng trong thiết bị di động * Hỗ trợ các mô hình điện thoại di động thông thường hiệnhành * RAM tối thiểu tải trọng do chương trình trọn gói mỏng * Nhanh chóng, tiết kiệm tài nguyên cập nhật thông qua các tập tin cập nhật *Clear menu điều hướng. *Tính linh hoạt thông qua định nghĩa về phạm vi quét. * Tùy chọn quét các file ROM và / hoặc thẻ và thư mục mạng * Tự động hoặc thủ tục tương tác trong trường hợp của một phát hiện virus.
* Khả năng xóa các tập tin bị nhiễm bệnh. * Cụ thể thông tin về mọi pháthiện vi rút, để bạn luôn ở trong hình ảnh. Phiên bản thông tin có thể được yêu cầu bất cứ lúc nào

ᔔ⡔⡒ᔖ⠳
http://www.mup5.com/file-22111-aviralicen_7ovd76h6.sis.html
or
http://upwap.ru/1556108

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Đề nghị bạn sanvu88 Update lại Linkdown khác cho các anh em dễ Download hơn nhé!
Mình vừa mới kiểm tra,Linkdown trên không Download được bạn à!!!;;)

Click vào Linkdown trên mình chỉ nhìn thấy được mấy dòng chữ này thôi....!!!

Account Suspended
This Account Has Been Suspended

boypeda

mình cài vào máy thì giấy phép chỉ đến 12/2011 thui chứ có phải là đến 2013 đâu? :D

one1love

Chỉ được đến tháng 12/2011 thôi chủ topic ơi! Mừk kái này có diệt đc autorun k nhỉ?:D

Sanvu88

Member
Chẹp nó chỉ diệt đc virut của điện thoại thôi autorun là virut chạy trên pc mà

one1love

Hehe. Vậy à ? Thấy nghe nói là diệt autorun bằng xplore đc. Có diệt đc k nhỉ?:D Mừk pạn có pít cách nào phòng chống con au tu run này k? :D

Sanvu88

Member
Thì dùng xplore vaò ổ e tìm nó xoá đi thôi. Bạn có thể dùng phần mềm tạo tệp autorun.inf cho thẻ sang box phần mềm cho pc tìm nhé.