• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Avis Touch Balance v2.00(0) S60v5 S^3 Anna Belle Signed Retail by OutCast(Flaco)

boy_online01

Phần mềm nhỏ giúp hiển thị tài khoản điện thoại của bạn trên màn hình chính hoặc trên bất cứ ứng dụng nào.

DOWNLOAD

Dragon459

Manager
Giao diện có vẻ giống với app QT quá nhỉ
Test xong thấy giao diện này rất hay. cách tùy chỉnh hoạt động cũng rất chuyên nghiệp =D>

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Giao diện có vẻ giống với app QT quá nhỉ
Test xong thấy giao diện này rất hay. cách tùy chỉnh hoạt động cũng rất chuyên nghiệp =D>

Bản này nó hiện đc cả tài khoản âm, bản trc hình như ko hiện đc. Mà ko hiểu sao bản cũ ko viết trên QT và bản này em dùng RAM vẫn không thay đổi. Nhưng vẫn ko thích apps QT chạy ngầm.

Phần mềm này viết trên nền qt

Ừ mải copy cái title quên ko sửa.

Dragon459

Manager
Bản này nó hiện đc cả tài khoản âm, bản trc hình như ko hiện đc. Mà ko hiểu sao bản cũ ko viết trên QT và bản này em dùng RAM vẫn không thay đổi. Nhưng vẫn ko thích apps QT chạy ngầm.

Bản này tùy chỉnh khá nhiều,từ việc tinh chỉnh ở chế độ ngang và doc rồi kể cả việc hiện ở đâu ẩn ở đâu , tùy chỉnh cả font chữ lằng ngằng thành ra nhiều cái cảm giác hơi thừa. Mình cũng kết app này chạy trên nền QT cho lắm. Nếu dùng thì sẽ trở về dùng bản trước kia. App QT chỉ dùng những app theo kiểu dùng rồi thoát hoàn toàn chứ k thích app QT chạy nền lắm.

boy_online01

Bản này tùy chỉnh khá nhiều,từ việc tinh chỉnh ở chế độ ngang và doc rồi kể cả việc hiện ở đâu ẩn ở đâu , tùy chỉnh cả font chữ lằng ngằng thành ra nhiều cái cảm giác hơi thừa. Mình cũng kết app này chạy trên nền QT cho lắm. Nếu dùng thì sẽ trở về dùng bản trước kia. App QT chỉ dùng những app theo kiểu dùng rồi thoát hoàn toàn chứ k thích app QT chạy nền lắm.

Những cái bác nói bản trước nó cũng có rồi mà. Em cũng thích bản trước hơn, chỉ ko hiểu tại sao lần lượt cài từng bản một, restart máy thì ram vẫn đúng 43Mb :D

Dragon459

Manager
Những cái bác nói bản trước nó cũng có rồi mà. Em cũng thích bản trước hơn, chỉ ko hiểu tại sao lần lượt cài từng bản một, restart máy thì ram vẫn đúng 43Mb :D

nói chung là test cho biết thôi chứ thằng này mình k xài :p
Căn bản thẻ điện thoại thì có mấy ông dịch vụ nhắc nhở bằng tin nhắn khuyến mại là quất đều đều nên k để ý nhiều tới vấn đề tài khoản lắm.