• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AzingaTeam PowerCalculator v2.03(42) S60v5 S^3 Retail by POPDA- Phần mềm máy tính pro

saccerwin

azingaTeam PowerCalculator v2.03(42) S60v5 S^3 Retail by POPDA- phần mềm máy tính pro
.

Với phần mềm này bạn sẽ có 1 chiếc máy tính mini bỏ túi siêu gọn, đa chức năng hỗ trợ hoàn toàn cảm ứng và cho các máy symbian ^3 anna belle.
Bạn có thể tính toán được hầu hết các phép tính như sin cos tan matrix, đồ thị, dex, ln, lg fx gx ... bạn có thể copy paste phép tính....
Tính năng của chương trình rất nhiều bạn hãy khám phá thêm nhé, chương trình chỉ có 110kb thui. Rất nhẹ.;)
Ảnh mình test nè. Có cả đồ thị nữa
.chạy trên QT [/b]

hoăc xem tạm ảnh của bác vutaikt

[/COLOR][/SIZE][/B]​
link down:http://www.mediafire.com/?g2a4xubxvtbysgd

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
ông bạn định cho ae đi sàn hay sao mà chụp ảnh app chớp giật dữ thế :|
thế này tự test cho xong :|

saccerwin

ông bạn định cho ae đi sàn hay sao mà chụp ảnh app chớp giật dữ thế :|
thế này tự test cho xong :|

chơi ảnh điều chỉnh lại rồi đó...điều chỉnh girlstailor cỡ 6s mà ghép lại nó vẫn bị dính liền...ah

hdgv

cái này dùng lâu rồi, chỉ tiếc không đủ chức năng như trong casio fx 500ms.

huankb

Chỉ có 110kb mà có vẽ đồ thị, ma trận,ln,sin,cos...liệu có chính xác không vậy

yentieudieu

n97 của tui cài xong có được icon, chạy hok được, pác nào biết giúp mình với!!!!!!!!!