• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BABYMOBILE_v2.6.29-PHẦN MỀM TRÔNG TRẺ!

onlylove80

BABYMOBILE_v2.6.29VH-PHẦN MỀM TRÔNG TRẺ!

Xin gửi tới các bạn 1 phần mềm rất hay.. Phần mềm này có tên là Babymobile, Babymobile sẽ giúp các bạn trông nom kiểm soát con em mình 1 cách hiệu quả nhất.
Khi em bé của bạn đã ngủ bạn muốn tranh thủ sang nhà hàng xóm chơi ván cờ hoặc làm 1 việc gì đó nhưng lại sợ em bé thức giấc sẽ khóc đến hết nước mắt...:D Và đây sẽ là 1 giải pháp tối ưu cho bạn. Hãy sử dụng BABYMOBILE, khi sử dụng Babymobile bạn chỉ cần nhập số điện thoại của ai đó gần nhà bạn hoặc số điện thoại thứ 2 của mình sau đó đặt chiếc Điện thoại đã cài Babymobile gần em bé của mình và bây giờ bạn có thể yên tâm đi đâu đó được rồi. Khi em bé khóc ngay lập tức Babymobile sẽ nhận được tần số âm thanh từ em bé phát ra và khi đạt tới mức độ đã chọn nó sẽ kích hoạt 1 cuộc gọi tới số điện thoại mà bạn đã chọn. Lưu ý: Nên chỉnh thanh Mic(Micro) khoảng 5o% nhé, nếu các bạn để thấp quá sẽ rất nhạy đó... Có khi em bé mới chỉ hắt xì hơi nó đã báo động rồi=))
-Có thể dùng PM này vào việc khác. VD: Bạn phải đi đến 1 nơi nguy hiểm( Hang ổ bọn tội phạm chẳng hạn) Kích hoạt phần mềm này lên rồi đút vào túi áo, khi có bất trắc chỉ cần tạo tiếng động để kích hoạt cuộc gọi tới số.....Để được tiếp ứng..kekeke:DCác bạn tải về và cài đặt theo hướng dẫn trong tập tin mình đã đính kèm nhé!​

Chỉnh sửa cuối:

MrTocXu

Phần mềm này nghe có vẻ hay quá ta ! để em tes thử cía xen nào không biết có tương thích với N91 không nhỉ ?

MinhThang

Manager
@ Chủ Topic đây là pm Việt hóa hay bản tiếng Anh vậy? nên đính kèm hình ảnh minh họa cho pm để đúng Qui định bạn nhé!

onlylove80

@ Chủ Topic đây là pm Việt hóa hay bản tiếng Anh vậy? nên đính kèm hình ảnh minh họa cho pm để đúng Qui định bạn nhé!

Dạ thưa anh đây là phần mềm em đã Việt Hóa rồi mà anh.. Em có Post nhầm đâu hả anh trai.

Chỉnh sửa cuối:

anhtuan89gt

HaHa phần mềm này hay đấy mỗi tội nó nhạy quá .Khéo chỉ có con muỗi bay qua nó đã tự động Call cho mình rồi=))=))

MrTocXu

Em cũng công nhạn phần mềm này hay ghê ! nhưnh tiếc là em chưa có em bé để dùng nó :D ! nhưng cú cài vào máy để biết đâu hôm nào đó cốc một cô ôm 1 đứa trẻ đến bảo là con mình thì sao nhỉ ! thì lúc đó chắc là dùng phần mềm này luân ! thank bác nhiều nha :D

tuxedo075

em cài pm này trên máy một thời gian rồi , hay ra phết mỗi tội chưa có mục đích sử dụng vì chưa có baby

samkia

em cài pm này trên máy một thời gian rồi , hay ra phết mỗi tội chưa có mục đích sử dụng vì chưa có baby

ke ke... cái này dùng để nghe lén cũng hay ra phết, để máy trong phòng ra ngoài ngồi, ái nói xấu mình thế là alô nghe lén nghe đây... hehe...

onlylove80

Chỉnh thấp nhất rồi mà nó vẫn quá nhạy :|

Bạn hãy vào phần MIC cài đặt lại thanh Lọc âm cho sát về phía bên trái màn hình điện thoại như trong hình ở dưới nhé, và thanh Mic bạn đẩy lên cao hết cỡ luôn như vậy sẽ giảm được độ nhạy đó bạn. Và nếu bạn vẫn thấy nhạy quá thì hãy để cách xa em bé ra khoảng 50cm hoặc 1m nhé..:D

onlylove80

hehe bạn có thể dùng vào mục đích khác cũng được mà.. hoặc để dành khi nào lấy vợ sinh con rồi đem ra sử dụng nhé.=))

nguyenhuungoc2009

nghe các bạn nói hay thiệt để tải dùng thử mới được.chưa cài nhưng mình cũng thanks bạn nhé

bremen

và nhớ là để đt xa em bé khoảng 40cm nhé!(đt để gần em nhỏ ko tốt cho sức khỏe em bé ) cả người lớn cũng nên tránh xa chút(nhất là xa quả tim.nên để trong túi quần thay vi túi áo ngưc.)
cái này nhiều người đã biết,nhưng còn khối người chưa biết

Buutam

Sao minh k down duoc vay nhi?
Chi co 1 tap tin txt thui a!
Minh thay pm nay hay do. chi lai cho minh voi

GER2407

Sao minh k down duoc vay nhi?
Chi co 1 tap tin txt thui a!
Minh thay pm nay hay do. chi lai cho minh voi

Bạn mở tập tin txt đó ra và đường dẫn link để tải phần mềm đó bạn. dòng đầu tiên ý.