• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bác nào có Script GW2 M600i bản cũ ko share cho em với!

luker

Bác nào có làm ơn share giúp em với ạ! Em tìm mãi trong 4rum mà ko có. Chuyển CDA gw2 có sẵn ở trong XS++ là bản mới nhất nên ko update = SEUS dc nên nó vẫn còn 2 dòng CDA :(

vanhoivanbinh

Mình đang gặp hoàn cảnh giống hệt bạn
Máy mình là P990i, muốn up lên HONGKONG nhưng chỉ có r6d23 là bản mới nhứt rùi
hic hic k update đc

O9xx19xx29

Cộng nhận tìm cho W950i hoài ko thấy GW2

W950i của mình khi khởi động ram trống những 23.5 MB - có bất thường ko nhỉ ?
( Bởi trước hình như có bác bảo tối đa nó chỉ trống 22 MB ?! )

Boykinhdi

Cộng nhận tìm cho W950i hoài ko thấy GW2

W950i của mình khi khởi động ram trống những 23.5 MB - có bất thường ko nhỉ ?
( Bởi trước hình như có bác bảo tối đa nó chỉ trống 22 MB ?! )

chẳng có gì bất bình thường cả bạn ạ,ram của mình lúc kởi động máy cũng là 24>23,5m đấy,có lẽ w950 giải phóng ram nhanh hơn p9 mình thử 10 lần thì cả 10 lần như vậy nên không có gì phải suy nghĩ:-??

Boykinhdi

Em download về rồi ra 1 đống file chẳng biết phải dùng cái nào nữa :(

:-??thì cái nào đề FW GW2 thì bạn dùng cái đấy sau đó up bằng SEUS xem nó có ra bản mới nhất không là được mà:D

luker

:-??thì cái nào đề FW GW2 thì bạn dùng cái đấy sau đó up bằng SEUS xem nó có ra bản mới nhất không là được mà:D

Down FW GW2 về giải nén thì ra 1 đống file :( Em chọn thử 1 cái để chuyển thì ra 2 dòng CDA, up = SEUS thì vẫn báo cập nhật ko có sẵn..... :(

Boykinhdi

chác bạn down về là bản mới nhất rồi nên không cập nhật được nữa,bạn tìm thử xem có FW nào cũ hơn không?