• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bác nào tư vấn cho em về con e52 với c5 5mp với

pp1996

em có con c5 5mp mua cũng đc khoảng hơn 1 năm rồi,hồi mới mua không biết đến con e52, dùng đc 1 thời gian thì e thấy cũng chán chán,định nhắm con e52 để đổi tại nó pin trâu hơn,có wifi,màn hình cũng to hơn nữa..nói chung em cũng thích thích nó..nhưng cấu hình của nó hình như ko ngon bằng c5,nhiều người nói hay lag....ai cho em lời khuyên cái,có nên đổi không ạ...à mà giá 2 con này hiện nay chênh nhau nhiều không vậy mấy bác

MinhThang

Manager
em có con c5 5mp mua cũng đc khoảng hơn 1 năm rồi,hồi mới mua không biết đến con e52, dùng đc 1 thời gian thì e thấy cũng chán chán,định nhắm con e52 để đổi tại nó pin trâu hơn,có wifi,màn hình cũng to hơn nữa..nói chung em cũng thích thích nó..nhưng cấu hình của nó hình như ko ngon bằng c5,nhiều người nói hay lag....ai cho em lời khuyên cái,có nên đổi không ạ...à mà giá 2 con này hiện nay chênh nhau nhiều không vậy mấy bác

Lên Google xem thông tin để so sánh rồi đi đến quyết định.

trung_son_1

c5 bro đã xài thấy chán thì chuyển wa e52 làm gì nhỉ,2 e này ngọai hình tựa tựa nhau mà.e52 hơn c5 mỗi cái wifi với pin trâu thôi,màn hình e52 thì 2.4>2.2, cũng k hơn mấy đây.mình đang xài e52 đây. nó thì lâu lâu cũng hơi lag nhưng có thể do lâu mình k up firmware mới cho e nó nên bị vậy. nếu mún mới lạ thì kiếm dòng n-series như n79,n82,n86 đó.